Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa kipo tabata segerea

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Apr 23, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni kiwanja kizuri kikubwa kinafaa kwa ujenzi wa nyumba ya kisasa. KIPO TABATA SEGEREA PLOT NO..... INA OFFER MIDIUM DENSITY RESIDENTIAL PLOT SIZE 690 SQM. kimezungushiwa ukuta na kimejengwa msingi kwa ajiri wa ujenzi wa nyumba ya kisasa. picha ya eneo nitaweka kesho. kwa maelezo zaidi ( havilla Real Estate Agent 0755 099 291 , 0686 200 117, 0657 14 5555.)Thomas
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Weka na bei ya kuanzia
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    wee dalali weka bei za bidhaa zako hapa mambo ya kupigiana simu ili tujue bei yeshapitwa na wakati...biashara matangazo mauzo bei...naamini umenielewa.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Weka bei ili kuwafanya watu wajishughulishe au watulize Ball, kwa mfano mimi nina M10 Kwenye account yangu kwa kutokuweka bei sijui kama nipo kwenye level ya kukaribia bei au nipo nje kabisa niendelee na shuguli zangu
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sawa bei yake ni $ 50,000.00
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tanzania hiyo currency uliyoiquote hatuitambui. Tumia TShs plzzz!
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Na bei ya madafu
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    $50,000 x Tshs 1,600/$ = Tshs 80,000,000/=.
    Kina nini cha ziada hicho kiwanja??
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Umeona sasa!!!!!!!!
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ni karibia Million 80 za Kitanzania. Alafu sijui nafanya nini kwenye hii thread maana hizi ni dharau
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,120
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Haitapita miaka miwili itaanzishwa mamlaka ya kusimamia na kupanga uuzwaji wa nyumba , viwanja na upangishaji! Kama tutakuwa tunakwenda na utaratibu huu!!:A S 41::A S 41:
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja niagize nyama ya ........ nipate akili!!! ww dada lete kama tulivyo!!!!!!!!
     
  13. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhhh kwakweli inatisha maana miaka kadhaa ijayo hata mabenki patakuwa hapatoshi kwa nafasi maana mihela itazidi.Ikiwa omba omba anajaribu kuhesabu mia mia au mia tano kumbe wengine wako ktk trilion mhh tofauti ni kubwa sana.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Medium Density halafu U$ 50,000.00 labda chini yake kuna almasi!!!!!

    Kwelo Bongo kuna watu hawana uelewa kabisa!!!!!

    Labda uwe Mkulo ndiyo utanunua kiwanja kama hicho maan hutakiwa na uchungu na hiyo hela.
     
  15. u

    ureni JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiko kiwanja kipo texas Marekani au hapo segerea?hebu nieleweshe vizuri manake bei uliotaja inatisha.Kwani bei ya serikali ni sh ngapi?
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    690 Sqm @ Tzs 10,000/- = 6.9Mil
    Gharama nafuu za ujenzi 58Mil
    Fundi labda 15Mil
     
  17. K

    KIGOMA KWETU Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unayeuza hiki kiwanja acha ujinga,kwanza hakina plot number hiyo current uliyoweka ni ya nchi gani tuwekee ya kwetu watanzania
     
Loading...