Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa kipo tabata segerea block s

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, May 31, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kiwanja kipo sehemu nzuri sana, eneo limepimwa na limejengwa nyumba za kisasa, kiwanja kina sifa zifuatazo
    Ukubwa 30m x 23m.
    kimezungushiwa ukuta wa tofari eneo lote
    kimejengwa msingi imara kabisa wa kujenga nyumba ya kisasa kabisa
    mnunuzi atapewa ramani ya nyumba
    kiwanja kimepimwa na nyaraka muhimu zote zipo
    bei yake ni T.sh 60,000,000/=
    kiwanja tayari kimegharamiwa pesa nyingi ukuta wa block, msingi imara kabisa uliokula nondo na senge la kushiba sana.kwa aliyetayari 0657 14 55 55, 0866 200 117
    kiwanja segerea 01.jpg kiwanja segerea 02.jpg kiwanja 03.jpg kiwanja segerea 02.jpg kiwanja 05.jpg
     
Loading...