Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa kibamba ccm,wahi sasa!!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MTAMBOKITAMBO, May 8, 2012.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF!Kiwanja kinauzwa
    Eneo:Kibamba CCM
    Umbali:1.5km kutoka Morogoro Road
    Ukubwa wa kiwanja:20x50 mita
    Barabara:Gari linafika mpaka kwenye kiwanja
    Bei:12mil Tshs
    Hakijapimwa!
    Mawasiliano:piga 0652 828320 Vice
    Muuzaji:Mwenye kiwanja
    Dalali:HATAKIWI!!!!!!
    Picha za kiwanja hizi hapa chini:
     

    Attached Files:

  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo nyumba inapakana na kiwanja au?
     
  3. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu,hiyo nyumba ipo nje ya kiwanja hicho kinachouzwa.Nimeamua kupiga picha muone majirani waliopo msijeona kipo porini sana.
    Kinauzwa kiwanja tu kilicho mbele ya hiyo nyumba!
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kina hati? Maji umeme je? Kituo cha Polisi cha karibu ni umbali gani?
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa skwata 15 m ni kubwa mno kaka unless kiwe kimepimwa.
     
  6. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry,yes inapakana na kiwanja.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Kimepimwa?
     
  8. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si nimeandika maelewano yapo mkuu,ama hujaona?
     
  9. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakijapimwa mkuu!
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh million kumi na tano nyingi,mie nina sita lol
     
  11. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha!6 hailipi mkuu,no offence.Hapo sio porini+bei iliyowekwa hapo ni karibu sawa na bei za viwanja vyote maeneo hayo.Hiyo 20x50 si unapata viwanja 2 vya 20x25 hapo wajameni?
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    haya bwana wewe ninyime,ila hayo mahesabu sio sawa ingekuwa 40*50 ndio ingetoka viwili...
     
  13. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pia ukubwa wa kiwanja unatia shaka 20x50ft ni vyumba viwili tu hapo.Ingekua mita sawa.
     
  14. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duuuuuh 20ft ni approx. 6m. Hicho ni kiwanja au uchochoro?
     
  15. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lol, jf never seize to amaze me. Yaani mtu hata hafanyi research akajua bei halisi then ndo aongeze faida, unpiga tu 15m, halafu eti 20*50ft mwe! Haya yetu macho
     
  16. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    urefu wa mbao softwood huwa unafikia hadi 20ft sasa sijajua hicho kiwanja ndiyo vipimo halisi hivyo, au ulikuwa unamaanisha 20 by 50 meters
     
  17. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,019
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Ndugu hiyo bei ni kubwa mno hata kama maelewano yapo umeanzia mbali sana,mie nina 6.5mil.unasemaje!.
     
  18. n

    nasri Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kipo upande gani ukitokea mbezi! na pia ni 20*50 m! kama ni futi ni kwamba ata nyumba haitoshi kabisa! pia hiyo bei ni kubwa sana kwani kuna jamaa yangu alinunua kiwanja kibamba kwa mangi aka mji mpya ambao ni 0.5 km kutoka moro road chenye ukubwa wa 25*35m kwa mil 6.5 ila sio surveyed! punguza beo tufanye biashara!
     
  19. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry jamani,hiyo siyo miguu(ft) hizo 20x50 ni mita namaanisha!
     
  20. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry,hizo ni mita.
     
Loading...