Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa Kibaha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ndamwe, Oct 10, 2012.

  1. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiwanja chenye ukubwa wa ekari moja kinauzwa kipo Kibaha kwa Mathias eneo linaitwa Jamaika. Bwei maelewano. Kipo barabarani, kuna bomba la maji linapita na umeme upo palepale. Kuna michungwa, miembe na mitiki kiasi. kwa mawasiliano 0762354090 au 0787354090
     
  2. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Angalau ungeanza na bei kwanza halafu maelewano baadae kwasababu huwezi kutangaza biashara bila ya bei ya kuanzia na kuomba maelewano.
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ha ha haa ukiona hivyo ujue bei inaanzia milioni 200
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Panafaa kujenga sheli au yard ya malori?
     
Loading...