Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa kibada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KASSON, Nov 21, 2011.

  1. KASSON

    KASSON Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiwanja kinauzwa,Kipo Kibada Dar es salaam,ukubwa robo Heka,Bei ni 3million mazungumzo yapo taratibu zote za mauziano zitafuata kwa kusimamiwa na mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa.Call 0767405200
     
  2. S

    Speedo Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Hi Kasson,
    Kibada sehemu ipi?
    Sio sehemu iliyopimwa na Wizara? yaani eneo la mradi.
     
  3. KASSON

    KASSON Senior Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapana sio sehemu ya mradi,ni kama mita 300 kutoka soko la zamani la kibada
     
  4. geofreyt

    geofreyt Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiki kiwanja kilishapata mteja??nijuze mapema tufanye biashara!!
     
  5. KASSON

    KASSON Senior Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado kipo
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Kibada ya aliko nunua bush?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Robo heka ni sawa na Sqr Mtr ngapi??
    Na ni umbali gani kutoka barabara kuu ya Mjimwema- Kongowe
     
Loading...