Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Kinauzwa - Jangwani Beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MwanaHaki, Dec 7, 2009.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kiwanja kikubwa ambacho kinafaa kwa ujenzi wa nyumba za makazi (takriban zaidi ya 20), chenye ukubwa wa eka (si hekta!) 8, kinauzwa kwenye eneo la Jangwani Beach.

    Kiwanja kina uzio wa ukuta wa matofali. Kinafaa kwa ujenzi wa nyumba za makazi ya watu, majengo ya ofisi, kiwanda, shule, na kadhalika.

    Kama wewe ni mwekezaji MAKINI, tafadhali piga simu namba 0786-019019.

    TUNAWATAKA WAHUSIKA PEKEE. MADALALI/MAWAKALA WA NYUMBA wasipige simu.

    Bei ni maelewano.

    ./Mwana wa Haki

    Kwa niaba ya mwenye kiwanja.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Taja bei basi....
    Je ni beach plot????????
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Maelezo - kama kweli unakitaka - yameandikwa. Piga simu, utaelezwa kila kitu.

    Si vizuri kumwaga KUKU kwenye MTAMA MWINGI!

    Nimeeleweka?

    ./Mwana wa Haki
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Yale Yale!
     
  5. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii inaonyesha haina bei maalumu, jinsi utakavyo jiingiza kichwakichwa ndivo utakamuliwa kilaini!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Nataka asking price.....
    Na swali la je ni beach plot hujajibu...
    Nijibu...
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ni mwekezaji MAKINI, tafadhali piga simu namba 0786-019019 0786-019019.

    TUNAWATAKA WAHUSIKA PEKEE. MADALALI/MAWAKALA WA NYUMBA wasipige simu.

    Bei ni maelewano.

    ./Mwana wa Haki

    "Kwa niaba ya mwenye kiwanja".



    kumbe ndo mana hutaki ma dalali, umekwisha kula tenda!.Jangwani beach nyingi ni ipi, ya magomeni au ???
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwanini usikimege ukauza kidogo kidogo? I mean plot ndogo ndogo ila na walala hoi waweze kupata?
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kaka soma PM yako.

    Sio beach plot. Huwezi, kwa sasa, kupata beach plot (within the Dar es Salaam Greater Metropolitan Area) ambayo ina ukubwa huo. Eka nane ni kubwa mazee.

    Nimeona nimalize ubishi.

    Hatufanyi biashara za kitapeli, wanaosema mtu hapa akiingia "kichwakichwa" hasara ni yake. Kama kweli wewe mwekezaji, basi, tunazo documents, na tunakuruhusu uende kunakohusika ufanye ukaguzi zaidi.

    ./Mwana wa Haki
     
Loading...