Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Karim Boimanda, Apr 22, 2012.

  1. K

    Karim Boimanda Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja chenye ukubwa wa mita 30 kwa 50 kinauzwa haraka,kipo maeneo ya Majohe,bei ni 3.5mil.
    Wasiliana na mmiliki kwa simu namba 0715334456,0767334467 au 0788334467
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu majohe ni wapi?
     
  3. K

    Karim Boimanda Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majohe ipo wilaya Ilala-Dsm
    Ili ufike kilipo kiwanja utaanzia safar yako pale Ukonga Mombasa,kama unatumia daladala kuna magari pale yanakwenda KWA MKOLEMBA,ukipanda hayo unafka moja kwa moja,kama una usafiri binafsi utafuata njia inayokwenda KWA DIWANI.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    OK, kutoka hapo mombasa inachukua mud a gain na umbali gani mpaka majohe??
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mjohe sehemu gani maana tunajuwa watu wameambiwa "WAHAME " mara baada ya kufahamika kuwa sehemu hizo zitapita Bomba la SONGAS? Mimi ndugu zangu niliowapa wapo maeneno hayo wanatafuta wahame baada ya kuahidiwa KULIPWA.

    Elezea je huna habri hizi?
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Samahani nimekosea MAJOHE sio Mjohe na wanatatakiwa WAHAME, NAOMBA YASOMEKE HIVYO KWENYE POST YANGU YA KWANZA
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa.
    Sasa na wewe hata ku-edit kunakushinda...
     
  8. K

    Karim Boimanda Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka MOMBASA had MAJOHE ni mwendo wa dk 20 had nusu saa hivi.
    Kuhusu suala la eneo hilo kupitishwa bomba la SONGAS sijapewa taarifa yoyote,ninachojua ni kwamba tetesi hizo zinahusisha eneo lililo mbali na hapo.Kiwanja kipo jirani na eneo lililotengwa na serikali kwa ajili ya makaz ya watu waliohamishwa toka Kipawa,sidhan kama wanaweza kuwahamisha tena wakat wengne hawajamaliza kujenga.Miundombinu na huduma zote za jamii kamavile barabara,umeme,maji,huduma za afya na shule vinakamilishwa kwa ajili ya wakaz hao.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Dk 20 kwa miguu, basikeli, pikipiki au gari?
    Hata hivyo speed inatofautiana kati ya mtu na mtu, au gari na gari, we taja umbali in KM.
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka usiombe akutajie KM mtu asiyejua!! mi nilikuwa singida jamaa ananiambia kwenda eneo moja linaloitwa KITEKA ni kama KM 200 hv huku akinipa baiskeli na kuniambia nitatumia km dk 40 kama nitaenda taratibu!!!
    Mi nikagoma kwenda, ila umbali halisi ulikuwa km KM 5 hivi
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo muuzaji yuko desperate?
    It's different when the seller is desperate, it means a lot when it comes to price.
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Duh, km400 kwa baiskeli?? Si Tanga
    unafika??
    Huyu Jamaa wa Kiwanja anasahau kua Dk 20 zangu na za mtu mwingine haziwezi kutufikisha umbali sawa
     
Loading...