Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Kinauzwa Goba Kunguru

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Venus, Mar 20, 2012.

  1. V

    Venus Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna kiwanja kinauzwa na jirani yangu hapa Goba Kunguru. Kina urefu wa mita 60 na upana wa 30m. Kina njia,maji na umeme upo jirani. Kinauzwa kwa Tsh 20,000,000. Kama unaitaji kiwanja na unaouwezo wa kununua hicho kiwanja unaweza wasiliana na mimi kwa hii email yangu hili niweze kukuunganisha na huyo mdada mwenye kiwanja.
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Email yako ndo iko wapi?

    Hata mie si mnunuzi!
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Watu mna vichaa..yani eneo lisilo pimwa mil 20!! kodi unalipa?
     
  4. g

    gogozito Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizo ni square 1800 bei ya square metre ni 7000, unatakiwa uuze chini ya milioni 12 kaka.

    Madalali mnaharibu sana biashara
     
  5. V

    Venus Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi sio dalalikwani na mimi nimenunua kiwanja maeneno hayo hayo. Mimi mwenyewe sikupenda kununua kiwanja kwa bei kubwa lakini sasa ndio bei zake. Tatizo linakuja kwamba tunatofautiana vipato. wewe ukishindwa mwenzio anachukua. Nilipata shida kupata kiwanja cha bei nafuu matokeo yake pesa ikawa inapukutika kwa vitu vingine. Hiyo ndio hali halisi kwani bei kubwa ya viwanja imechangiwa na serikali yetu baada ya kuanza kuuza viwanja kwa mbali no kwa bei kubwa.
     
Loading...