Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa gezaulole

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SIMPLE X, Sep 15, 2012.

  1. S

    SIMPLE X Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni voucher ya kiwanja gezaulole, voucher ni ya mil. 8 lakn inauzwa mil. 15
     
  2. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,373
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa mkuu,hebu nipe ukubwa wa hicho kiwanja na bei yake!maana sielew unaposema Voucher unamaanisha nini.
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wewe unayejiita unayejiita jerryz, umezidi sasa kila post unaweka hiyo website yako, sasa ni kama yaani unapiga kelele!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huu U.S.E.N.G.E kwel yaani wa2 wanafanya biashara we ulichukua vocha ya nini bana?
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi viwanja si walisema vimegawiwa kwa watu wenye uwezo wa kujenga?

    Ukifuatilia utakuta huyu mtu wa ardhi kapenyeza jina lake ili awaibie watanzania wenzake!!!
     
Loading...