Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa - Bunju

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwachewangu, Aug 7, 2011.

  1. mwachewangu

    mwachewangu Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    H;;;;;;;;;;H
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    jumla heka ngapi??????
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Km ngapi kutoka barabara ya lami?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Una master plan ya maeneo hayo?bunju eka 1 kwa 3m?????isije ikawa shamba la bilali limevamiwa
     
  5. P

    Purity1 Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nina wasiwasi na bei hii
     
  6. mwachewangu

    mwachewangu Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    The boss unaitaji ekali ngapi we tuwasiliane tuu,
    ureni ukitembebea kwa miguu toka barabarani ni like 30m tuu
    bongolala tunayo hati ambayo inalipiwa ardhi kila mwaka ilo kwa iyo usiofu.
    Ukiitaji paona we tuwasiane tuu ni eneo safi sana sana tuu...... Email yangu ni apo juu
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    1 eka 3m?? bunju??

    isije kuwa shamba la boss wa takukuru
     
  8. mwachewangu

    mwachewangu Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    yote yanawezekana we amini, usiofu ati ipo,
    kings of kings inaonekana helaa sana we tufanye kwa wewe eka
    tutakuuzia m8 izi unaonaje apo?
     
  9. E

    Evergreen Senior Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />




    Haujazoea kuuziwa vitu kwa Bei nafuu Mkuu? Hapo swala ni kutafuta namna ya kufahamu kama ni kiwanja halali au changa la Macho!!!
     
  10. u

    ureni JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Poa haina noma mie ntakupa 2m unasemaje
     
  11. mwachewangu

    mwachewangu Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    tz biz style, ata akiambiwa sh kumi atataka kupunguza, that is max and that is min tzs, panda apo kwenye iyo tatu,
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nami nikitaka 1/2 heka ntapata?
     
  13. e

    emrema JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeshakwenda na muuzaji mmoja pale Baobab aliniambia heka laki 8. Nikaenda na pesa pamoja na land officer wa Bagamoyo muuzaji akakimbia so JF PEOPLE be careful.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    P/se niachie eka moja nategemea kuwa mkopaji wa kwanza kwenye jf saccos, please i am serious do not ignore my request.
     
  15. F

    FAISALSANYA Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante mkuu kwa kutujuza, tafadhali naomba pia uweke nambako ya cim kwa mawasiliano zaidi.
     
Loading...