Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja kinauzwa bunju

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, May 12, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ukubwa ni nusu eka bei 3ml ila maelewano yapo na kina hati kabisa.kipo karibu na barabara. Contact 0714812375 or 0784562131
     
  2. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    mkuu barabara ya wapi ipi weka wazi kidogo
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmh...nusu eka milioni tatu...kina hati kiko Bunju. Ni-pm plot no, lot no ili kama ni deal kweli tufanye biashara fasta!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hicho kitakuwa na matatizo!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    binju ni wapi?
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mimi nakihuitaji ni PM
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Urambo-Tabora
     
  8. dkims

    dkims Senior Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bunju ipi???? karibu na barabara ipi??? naomba kujua plz 2 make deal faster
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    si ametoa no za cm hapo? ruka naye tuu, ila kiwanja chenye hata bunju kwa 3m:nono::nono:
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani Bunju Viwanja vyenye Hati Vinauzwaje?
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nusu heka mtu alikuwa anataka 20m
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ok! Nitafute Mwakani nikuuzie Eka Nzima Saaaafi kabisa isiyo na Utata
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    HATI MAANA YAKE NI KARATASI ALIZONUNULIA KWA ALIYEMUUZIA MWANZO NA ZIMESAINIWA NA SERIKALI YA KIJIJI....kwa lugha zetu
    na si hati za wizara ya ardhi(KAMA NIMEELEWA SAWIA)
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mwakani si itafika 100m, we naona hunitakii mema kabisa
     
Loading...