Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, May 8, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kipo Mbezi Juu. kilomita 2 kutoka Massana Hospital. Kina ukubwa wa sqm 1680. Kina Hati Miliki. Ukiwa katika hicho kiwanja unaitazama bahari kama inavyoonekana katika picha. Bei shs 60mil. Kwa maelezo piga simu 0717114409
     

    Attached Files:

  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lol! Hii bei mkuu si ni kwa ajili ya mafisadi tuuuu!
     
  3. duda

    duda Senior Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mil 60 kiwanja tu??? kwe;i tz maisha bora kwa kila mtz!! anyway utapata mteja!!!
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ufisadi Umepandisha sana Gharama za Maisha. Naamini Kuna watu wenye uwezo kutoa hizo 60 Milions. Walalahoi inabidi Tuibe tu ili tuweze kumudu Maisha haya ya Kifisadi
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    yes!! i love my country
     
  6. W

    Wanji Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    maelewano yapo?
     
  7. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa hali hii ujenzi usio na mipangilio hautaisha Dar es salaam
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    milion 60 = bei poa / ????????????
     
  10. charger

    charger JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mhhh! Kweli maisha kila mtu ana definition yake
     
  11. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu..... Goba kumefika milioni 60 siku hizi? Du! kweli ardhi inapanda....Mimi nina chakwangu kipo salasala kinzudi bei milioni 9 kina approximately sqm 800 ni umbali wa km 4 kutoka barabara ya lami ya kwenda tegeta. Hakina title deed na ndio maana bei imepoa. anayehitaji aniPM.

    NB: Ni mali yangu mwenyewe.
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimeshangazwa....60mil ni bei poa!?
     
  13. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kitomai, kweli kuna watu humu JF unawauzia hizo property zako? Sijawahi kuona bei ukitangaza ikiwa ni afueni kidogo..

    Tanzania na ukubwa wake, Real Estate, esp. Ardhi ni juu kuliko hata Ubelgigi ambayo ni kama mkoa moja hapa kwetu, bei zao hazifiki hizi za kwetu hapa!
     
  14. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Jamaa angu kafika 35M upo tayari?????? mtumie Copy ya Hati ni PM
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    mtafute rostam azizi piga
    0754 888 888
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    tahadhari
    viwanja vingi vya Eneo hilo vina migogoro sana na kabla ya kununua angalizo wasliana na wazee wa mtaa nenda kwenye search mashine angalia kweli kiwanja chake ndio ufikirie kununua kuna wengi wamelia na wanajuta kuendelea kulia viwanja vya kuanzai tankibovu mpaka tegeta ni msala upitao..not this..akikisha umepata uhakaika na wakprintie na ucuhukue jina la alieprint mashine
    thnx
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    jamaa anayekiuza alikipata kwa bei gani serikalini? duh ama kweli ujanja kuwahi, aliyenacho huongezewa, aliyeshiba hamjui mwenye njaa na mjini shule tu.
     
Loading...