Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa bei poa kipo Arusha Sakina

Discussion in 'Matangazo madogo' started by triza, May 30, 2011.

  1. triza

    triza Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kinauzwa bei poa kipo Arusha Sakina sailentin mita 500 kutoka barabarani,

    bei Milioni 8.5 ukubwa ni 22 kwa 17 kina umeme na maji

    mawasiliano 0754320077/0655320077/ 0717010310
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Umbali wa Mita 500 toka barabari.......barabara ya lami au hizo za changarawe? Naishi eneo hilo weka location sahihi ya kiwanja kilipo i.e. karibu na nini?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huyu lazima atakuwa dalali mbona hasemi kipo karibu na nini??
     
  4. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kutoka barabara ya lami ni umbali gani??:dance:
     
  5. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    mkuu naomba hiyo red unifafanulie kidogo; kiwanja kina umeme na maji????? ki vip
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,101
    Trophy Points: 280

    Mkuu nasikia eneo la sakina maji ni mgogoro ebu fafanua vizuri hiyo 8.5 ni pamoja na dau la dalali.
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili eneo si ndilo bomba la CTU linapita?kuna soo ya maji ile mbaya pale.
     
  8. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehe bwana Triza watu wa Arusha naona tuko wengi, na jinsi Arusha ilivyo kubwa (soma ndogo), tunajua pande zote za mji....
    Jaribu tena badae...:pound:
     
Loading...