Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinatafutwa !

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Endaku's, Jun 2, 2011.

  1. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Please kwa mwenye info kuhusu plot maeneo ya Kinyerezi ,segerea tabata !
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    umejiandaa na bei gani?
     
  3. m

    mob JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    we nenda mbezi au kingazi kanunue nusu heka kwa m 3 au mbili
     
  4. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbezi ipi mkuu ? na kingazi ni maeneo gani ?
     
  5. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sijui bei bana wewe kama unakiwanja sema sh ngapi kama naweza tufanye biashara kama siwezi utajua then , budget yangu sio issue inapanda na kushuka kutokana naubora wa kitu bana !
     
  6. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mtafute kitomai
     
  7. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sure , lakini si vibaya kama kuna mwenye info mwingine pia ani pm , please !
     
  8. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tabata kisukulu kipo cha mil 12 ni nusu ekari. piga 0784 419030. Hata hivyo kama ulivyoshauriwa vizuri kusema bajeti yako kwani baada ya kupata eneo bei ni makubaliano kati yako na mwenye kiwanja kutokana na wewe unavyoona eneo husika.
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vipi mkuu maeneo ya Kigamboni Dege inakojengwa bandari mpya hauitaji?
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mi ninacho mbezi juu, 4.5km from masana hospital, 27x57. 30mil
     
  11. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kipo Mbezi ya Kimara, unaingilia Luguruni, kina Square Metre 2200 na kipo barabarani, kwa maelezo zaidi piga 0768111123
     
Loading...