Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinahitajika haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by che wa Tz, Jan 20, 2012.

  1. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wadau KIWANJA cha kununua KINAHITAJIKA HARAKA sana maeneo ya kinyerezi, tabata segerea, ni PM tufanye biashara
     
  2. m

    mama cha Senior Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninacho kigamboni mradi wa bush haufiki eneo kilipo kiwanja. Piga0712769766 furaha
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu nikuongezee tuu!kiwanja unachotaka kimepimwa?au hakijapimwa?umbali kutoka barabaran?gari inafika?pia budget yako ni kias gan?manake utapigiwa simu kumbe milion 200.rekebisha tangazo lako tafadhali
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,839
    Trophy Points: 280
    Usiweke haraka kwenye issue kama hizi mkuu.
    unaweza kuingizwa mjini kwa haraka, take time ku-deal na issue kama hizi
     
  5. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asanteni wadau, mm eneo ninalotaka ni hayo niliyoyaonyesha hapo na si penginepo
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kuna ambaye thread yake ipo humu embu mcheki ......kiko osterbey dola mil 450!!
     
  7. DullyM

    DullyM Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu Shark ile kitu yetu mboni ulianiacha nalinda kichuguu kaka ?!??!
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,839
    Trophy Points: 280
    Kaka hukuona missed call zangu na sms that day?? Nilikupigia sana ili unipe mtu wako but huku-respond so nikaishia kwenda mwenyewe. Anyway, mi nlipata kwingine kwa 15m that day.
    May be nkupe namba ya mtu wa kule uwasiliane nae direct kaka yangu.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,839
    Trophy Points: 280
    $450Mil x Tzs 1,600/$ = Tzs 720Billion.
    Hicho Kiwanja ni Mgodi wa madini???!!!!
     
  10. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie pia nahitaji kiwanja kikubwa kilichopimwa, hiwe tegeta bunju, ununio,bweni, offer yangu kisizidi mil 10
     
  11. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa bei hiyo maeneo hayo huwezi kupata mkuu, labda cha utapeli.
     
  12. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kote kule siwezi pata mpaka bagamoyo? dah bac balaa, kuna kwingine unakokujuwa ambako nako ni kuzuri

     
  13. S

    Shadya Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kipo chenye ukubwa wa 20miguu kwa miguu 40, baada ya kinzudi. Kwa hiyo bei yako ila hakijapimwa. Kama mnunuzi kweli ni pm
     
  14. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kizundi ni karibu na wapi?
     
Loading...