Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kikubwa (low density) Kinauzwa, kiko Buyuni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Doltyne, Sep 14, 2011.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kizuri kabisa kina 2200sq mtr, bei yangu ni 7000 kwa sqmt moja, so ni 15,400,000. Nauza bei hii kwasababu nimeshakiendeleza, nimekisafisha vizuri, nimezungushia nguzo za zege kiwanja kizima, pia nimepanda michongoma iliyokwisha chipua na nimerekebisha barabara iliyoachwa hoi na wananchi. Kiko blok 22,kiwanja ni tambarare, kwa sasa nimepanda matikiti maji ili pasikae bure. Serious buyer anipm au apige namba 0714881500.

    Shukran.
     
  2. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Buyuni ndo wapi aisee
     
  3. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Buyuni ni Dar es salaam, wilaya ya ilala. Mbele ya gongo la mboto. Ukiwa unaenda chanika ipo upande wa kushoto. Kutoka town mpaka buyuni ni 34km appx. Eneo ni la mradi wa Serekali, viwanja viliuzwa mwaka 2006/07, kuna barabara nzuri tu za kifusi na kokoto zilizochongwa na serekali. Kutoka barabara ya chanika mpaka kiwanjani ni 3km. Kumeshaendelea vya kutosha, kwani wengi waliouziwa wameshaanza kujenga. Kwa maelezo zaidi, nipigie nikupe taarifa zaidi.
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    watoto wa o'bey aisee....duh
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mleta mada ya kuuza kiwanja, ebu tupe updates, hapo awali huko Buyuni kulikuwa na wanyama Simba wakipitia wakati wakidhurura toka Rufiji / Selous. Kiwanja hicho nakitamani lakini naogopa kuwa lunnch ya simba, hali ya sasa ikoje?
     
  6. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Aisee jiografia imekupitia kando mkuu. Selous na gongo la mboto wapi na wapi. Nb: hakuna wanyama. Kuna raia wanaishi mkuu. Ingekuwa vema ukaenda kupatembelea na kuona maendeleo yaliyo huko.
     
  7. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha kua chawa wewe..tulia..mbona unakua kama usingizi...
     
  8. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Well, baada ya kupata simu kadhaa kutoka kwa wadau, imenibidi niweke hili sawa. BUYUNI HAIKO BAGAMOYO ROAD. To be frank, hakuna kiwanja chenye title deed ya miaka 99 kipo bagamoyo road utauziwa kwa 15.4m hata kiwe na 600sqmtr. Kwahiyo let's keep our hype aside. Kama huna 30m +, habari ya bagamoyo road isahau ndugu zangu. Tena na hii double road ya john pombe magufuli, ndio kabisaa.
     
  9. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Avatar imemchanganya hiyo.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aiseeeeeee
     
Loading...