Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Kibada Kigamboni.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KakaKiiza, Sep 14, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kiwanja kinauzwa Kibada Kigamboni! ukubwa sqmitter 1646
    Bei 25ml
    Kimepimwa kipo Block no 22.
    Kwa mhitaji PM tupeane maelekezo zaidi
    Asanteni.















    3
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Mbona mnakua wezi namna hiyo?
    Kigamboni waliuza kwa Tshs 6,000/= kwa Sqr Mtr,
    Kwa ukubwa huo bei ya Serikali ni kama 9,876,000/=, yaani hat kama ni kuweka faida but sio parefu namna hiyo,
    Nyinyi ndio Mungu anawasubiri kwa hamu siku ya kiama,
     
  3. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hichi kiwanja bado kipo?
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    kama hakipo wasiliana na mimi nikakupimie eka
     
Loading...