Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja eka 15 holili bei milioni 150

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kamaka, May 28, 2012.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumia namba hii 0754828280
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    holili ndio wapi?
     
  3. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HOLILI NI ENEO LIPO KARIBU MPAKA WA KENYA NA TANZANIA IPO MKOANI KILIMANJARO,.Piga simu mkuu utapata maelekezo yote..
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu hii ni first time nasikia shamba linauzwa huko moshi.ninavyofahamu eneo hili ni mojawapo ya maeneo ambayo ni makame sana na pia hakuna maji
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    That means @ heka mil10 du very xpensive!
     
  6. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona mnafanya jokes wakuu..?
     
  7. M

    Mtei Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah kweli maisha yamepanda Holili bei imefika huko, kiko wapi hicho Africa sana, rombo garden, mail sita au wapi ndugu
     
  8. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we unataka kuuza lile eneo la kiwanja cha ndege nini au ushalipwa unataka kumshikisha mtu gumashi? Holili pakame sana, ndo mana unaweza kupata kiwanja eka 15! ukinunua holili ndoto ya kulima sahau kabisaaa, labda ujenge nyumba za kupangisha pindi uwanja wa ndege ukifunguliwa
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh Tanzania kubwa
     
  10. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo mnaongea kisiasa zaidi,nimewapa maelekezo ya kutumia namba niliyoweka hapo juu,kama ni mtihani mmefeli,ndio mara ya kwanza kupata majibu hasi kama haya..mara ukame mara nini too many silly excuses..mnafananisha holili na jangwa..?WENYE NIA TUNAWASILIANA NAO.
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Toa utapel huku wewe Mangi vip?
     
Loading...