Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwananyiha, Sep 21, 2012.

  1. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kinapatikana kwa bei ya 15m kipo salasala- Kidzudi maeneo ya mbezi beach kina ukubwa wa 60 kwa 44. Hakijapimwa umeme ulishafika siku nyingi na barabara nzuri. Pia kinaweza kukatwa nusu kwa nusu bei. Mawasiliano 0712232849 karibu kabla hujachelewa
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    15m mbona ndogo kwa maeneo hayo na ukubwa wa kiwanja!? ...au kuna mchezo hapo?
     
  3. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ni kweli lukindo, I am worried about this story kwa kweli.
     
  4. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hakuna kamchezo ni vitu vya uhakika njoo weekend hii ujionee.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mbezi beach kiwanja mil15?? Mhhh isije ikawa papa msofe type!!
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi maendeleo ya jirani na kiwanja hicho??
     
  7. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    worry not my friend come and see.
     
  8. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanasema wasiwasi ndio akili lakini nakushauri ufike usome mazingira kama ni ya kimsofe au la.
     
Loading...