Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja chenye sqmtr 1200 chenye hati kinauzwa mil8 tu. Kipo buyuni.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Doltyne, May 24, 2012.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wana jf, kiwanja chenye ukubwa wa sqmtr1200 na ushee, kina hati na kimepimwa katika mradi wa viwanja buyuni, karibu na chanika kinauzwa kwa sh milioni nane tu. Kwa maelezo zaidi piga simu namba 0714881500. Unaongea na wenye kiwanja na si dalali. Nb. Usinipm, sina access na internet ya uhakika kwa sasa.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ni bei nzuri, ningalikuwa na mawe ningalicheki na wewe:crazy::crazy:
     
Loading...