Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja chenye hati kinauzwa bei chee

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, Apr 23, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari wana jf!
    Kuna kiwanja chenye hati kinauzwa bei chee
    kiko kipawa mpya aka kwa mbike na kiko tambarare
    ni vile viwanja waliopewa watu waliohamishwa kipawa kupisha ujenzi wa uwanja wa ndege wa jk nyerere dsm
    kipo mita 400 kutoka bara bara ya nyerere kuelekea kisarawe
    ukubwa ni mita 25 kwa 35 na kina mazao
    bei ni hela za kitanzania mil 7 haipungui
    dalali hatakiwi
    mawasiliano 0787883059
    karibuni
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu cha kwako au ushakamata udadali, watuzuia wengine kuingiza mguu kudalalia?
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    acha porojo una mteja? madalali wasumbufu au wewe siye?
     
  4. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Mil sita huendi????????
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona unatangaza dau kabla ya kukiona kiwanja chenyewe?
     
  6. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    akikubali ndo ntakuwa na power ya kwenda kukiona maana mkono wangu hauwezi vuka 6mil
     
Loading...