Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja cha serikali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mangi waukweli, Sep 1, 2012.

  1. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza kiwanja kilichopimwaa na serikali kina hati miliki kabisa kipo pugu kinyamwezi walipoamishiwa watu wa kipawa i need that money urgently nauza kwa shi milion 6.5 ni pm nipo serious mwenye kutaka kwa wale wafanyabiashara ni kizuri unaweza kuombea mkopo maaana kina hati kamili ya wizara ya ardhi
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Biashara ya kibongo kweli hovyo. Mara kiwanja cha serikali mara kina hati. Muhimu ungeweka details zinazoeleweka kama Bei ukubwa na vitu muhimu kama hivyo. Kwa uzembe huu ukikosa wanunuzi unakimbilia kwa kamgambile!
     
  3. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kiwanja kina HATI, ukubwa LOW DENSITY.bei MILI 6.5


    Nauza kiwanja kilichopimwaa na serikali kina hati miliki kabisa kipo pugu kinyamwezi walipoamishiwa watu wa kipawa i need that money urgently nauza kwa shi milion 6.5 ni pm nipo serious mwenye kutaka kwa wale wafanyabiashara ni kizuri unaweza kuombea mkopo maaana kina hati kamili ya wizara ya ardhi
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Hatuendi hivyo mkuu,
    Una shida ya haraka ndio, but isikufanye uache details muhimu.

    Low density ndio ukubwa gani??
    Weka specific measurements kama urefu &upana,
    Pia miundombinu, neighborhood, umbali from pugu road, n.k
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ntakupa 5m sema nilete?
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pugu Kinyamwezi ni mbali kidogo hata miundo mbinu yake bado iko chini kama sijakosea lakini kwa bei hiyo low density ukiongea nae mambo yanaweza kuwa siyo mabaya.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Thanks boss,
    Ngoja nimpe 5.3Mil
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mkuu usimshushe sana,hiyi bei alotaja ni sawa na bure kabisa.kumbuka low density ni eka moja iliyojaa
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ni nani aliyesema low density ni eka moja iliyojaa? Ni mwongo!!! Low densty inaanzia sq 1201 na kuendelea ila haifiki 4800 ambayo ndyo heka!! Na viwanja vingi vya serikali low kwa miaka ya karibuni ni 1201-2400 kama kuna ambaye anapata kikubwa cha makazi zaidi ya hiki basi labda ni makazi na biashara combined!!! Sasa mleta mada cha kwako kina sq metre ngapi?
     
  10. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama uko serious njoo ukione kwanza alafu ndiyo utalinganisha na iyo 5. its ofa but lift it up
     
  11. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nauza kwasababu tu ya ksaidia mipango mingine lakini usawa huu kuuza kiwanja kwa m.6.5 ni sawa na kumpa mtu bure
     
Loading...