Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja cha ndege Mwanza : Njia ya kufika kwenye msikiti ndani ya uwanja hiko upande upi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Mar 24, 2011.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wadau wa Mwanza Airport,
    Mtu akitaka kusali msikiti uliopo ndani ya uwanja wa ndege Mwanza anapitia wapi? Manake kote kuna uzio? Naomba kufahamishwa!
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ....ulipowauliza wahusika wa uwanja wa ndege walikujibu nini?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    kama huna msaada kaa kimya
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kulikuwa na haja ya kuanzisha Thread?
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hivi viwanja vya ndege vina misikiti na makanisa? ya nn? i cant get u na sioni umuhimu wa hii thread, call customer care uwanja huo.
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    waiting room..
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mmiliki wa uwanja wa ndege hana dini.........ndio maana hakuna kanisa wala msikiti hapo uwanjani....suluhisho chukua taxi mpaka nje ya uwanja utapata misikiti huko
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ndibalema, soma kati ya mistari utajua ni kwanini nimeuliza hili swali!
     
  9. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Msikiti huko ndani ya uwanja. Ukishuka pale kwenye elikopta za UN ndo unauona vizuri sana.
     
Loading...