Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja cha Makazi kwa Millioni Mbili

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Cedar, Dec 6, 2011.

  1. C

    Cedar Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii, naomba msaada kwa yeyote anaeweza kunipa taarifa sahihi ya uwezekano wa kupata kiwanja cha makazi maeneo ambayo ni nje kidogo ya mji wa Dar es salaam lakini si mbali sana kwa kiasi hicho cha fedha.
    Natanguliza shukurani.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    Aisee milion mbili?kuna viwanja mwanagati kumbandua mtu million saba
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala usiwe na wasi njoo huku makuyuni -Oilborkishu utapata kwa laki tano
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kiparang'anda shilingi laki 2
     
  5. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nicheck kwa 0715555512
     
  6. KASSON

    KASSON Senior Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Call :0717202848(kibada)
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Naibormut kunavyo vya laki 3......ni nje ya mji......nicheck kwa PM nikupe maelekezo.....
     
  8. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nje ya Mji upi? Ni beep nitakupigia.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna cha hamsini elfu karibu na mlima sekenke.
    au ulikuwa na maana ya umbali gani kutoka mjini au miji gani?
     
Loading...