Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja 750Sq.M chenye nyumba kinauzwa Kinyerezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Boreless, Nov 11, 2009.

  1. B

    Boreless Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Malihusika hapo juu inauzwa.

    Kiwanja kimepimwa na kina offer.

    Kwa muhitaji tuwasiliane kupitia 0785-973-834
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    bei?
     
  3. Suzzie

    Suzzie Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    weka bei ndugu yangu.
     
  4. M

    Matumaini Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Weka bei ndugu yangu..hata ya kuanzia. Halafu hiyo nyumba ni ya aina gani? Chumba kimoja,vitatu au nyumba ya mlinzi? Tuongezee taarifa kwenye tangazo lako tukupigie simu mkuu.
     
  5. K

    Kabogo Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiko sehemu nzuri
     
  6. B

    Boreless Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asanteni Nyote mliochangia,

    Kiwanja ni cha serikali, kimepimwa na kina offer. Kiwanja kinatosha kwa nyumba za kawaida walau tatu.

    Kuna nyumba (si ya kisasa ila wamo wapangaji) na mabanda ambavyo kwa pamoja vina vyumba 17.

    Mali hii iko karibu kabisa na KARIAKOO tarajiwa. Yaani mahali ambapo baadhi ya shughuli za soko la Kariakoo zitahamia. Kama mjuavyo, magari yote toka shamba yanayoleta bidhaa za chakula Dar yatakuwa yakishushia mizigo hapa Kinyerezi. Na hivyo madalali wote wa mizigo pamoja na magari ya mizigo toka shamba huku ndo itakuwa eneo lao.

    BEI: Tshs. 48,000,000/=
     
  7. B

    Boreless Member

    #7
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kabogo,
    Yaani sihitaji kujifagilia. Yaani nauza basi tu
     
  8. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Una maana gani ukisema kina offer...yaani kuna mtu kakuambia atakupa kiasi fulani cha pesa, mnada au?
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    Boreless,

    Kumbe kaplot kangu naweza kufetch more than TZS 200,000,000 eeeh? coz ni 2500 Square meters! Karibu na kinyerezi Sec / Primary........!

    Hicho kiwanja kiko kinyerezi ipi.....kule karibu na RC au kwa IGP Mwema, Garage, Msikitini, Mwisho wa lami au wapi mkuu?
     
  10. B

    Boreless Member

    #10
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Namaanisha kiwanja kina karatasi/document wasomi mnaiita OFFER bali uswazi ni kama vile inaitwa HATI ya MAKAZI. Ukikabidhi OFFER ndo unashughulikiwa TITLE DEED
     
  11. B

    Boreless Member

    #11
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Next Level,

    Kweli uko hatua za mbefele,

    Bei ya soko kwa sasa Kiwanja cha Kinyereze 500-600sqM ni 30-35M cash.
    Hivi viwanja vilipopimwa na wakazi wakatakiwa kulipia, kulikuwa na tahadhari kuwa serikali haitatangaza tena kuwakumbusha wakazi bali itataoa/itatangaza viwanja ambavyohavitakuwa vimelipiwa ili wenye hela wavinunue. Serikali haikutania katika hili. Siku zikaisha, tangazo likatoka magazeti ya asubuhi.

    Unajua nini kilitokea??!!
    Kufika saa 6 serikali ilikuwa tayari imepokea malipo toka kwa waombaji wapya wasiopungua 8,000 wakati viwanja visivyolipiwa vilikuwa kama 2,000
     
  12. B

    Boreless Member

    #12
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kiko maeneo ya Kinyerezi-NJOMBE
     
Loading...