Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja 1500sqm kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Speedo, Oct 25, 2011.

  1. S

    Speedo Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Kipo eneo la Kwembe _ Mbezi/Kibamba panaitwa Kwembe Kati, Maduka sita - lipo kama 3km from Morogoro Road. Halijapimwa lipo nje ya eneo la mradi, umeme umepita kiwanjani. source: jamaa tu nlikutana nae Mbezi

    Naomba kwa anayefahamu anisaidie kunieleza kama ni halali na salama.
     
  2. K

    KASRI Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngd Speedo, nilifuatilia na kukikuta kiwanja naamini ndicho ulichokilenga.
    Kipo Mita 300 kutoka maduka 6 upande wa kulia, then upande wa kushoto (kaka mita 100) maana upande wa kulia kumepimwa na jirani ni kwa mtoto wa kike wa Waziri mkuu mstaafu (FTS), ......
    Kama nipo sawa nasikitika kukueleza kuwa nimekikosa maana jana Jumamosi ndio kimenunuliwa. nikajaribu kuulizia kama kipo kingine maeneo hayo nikaelezwa kuwa wenye maeneo hayo ni wenye uwezo na nafasi serikalini hivyo hawana presha ya kuuza. huyo aliyeuza hilo eneo nilimkuta na akaeleza kuwa ameuza kwa malengo yake maalum (ni mstaafu jeshini).

    Ndg Speedo endapo eneo nililoelezea ni lenyewe basi sio bahati yangu. Ukisikia sehemu kama hiyo naomba unijulishe - kupitia JF tu nitakupata

    Asante
     
Loading...