Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwango cha mkopo ni kwa mwaka au miaka yote

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Estyzo, Sep 1, 2011.

  1. E

    Estyzo Senior Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf ninatatizwa na kiwango cha fedha kilichotolewa na bodi kuna watu hyo fedha inazidi gharama ya koz kwa miaka yote mitatu e.g jamaa yangu kapewa 3,147,500 na gharama ya koz/mwaka (LL.B) ni 950,000 je hv viwango wamejumulisha na mahtaji mengne kama meal allowance etc.
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Samahani kwa kuwa out of topic...waliopata mikopo wameshatangazwa?
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    mkuu tena kabla hujachek jina piga sala vizuri, cz hyo mikopo ilivyotolewa wazaz wako watakufa kwa pressure.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    duh, mbona wanishtua weyeee! Imetoka lini? Nikienda ktk web yao nitayaona?
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Duh, wamenipa 3,475,500.00 coz inaitaji 1,300,000 per year..hata mimi sielewi wamepigaje mahesabu, ni kwa mwaka au miaka mitatu!
     
  6. G

    GHANI JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hiyo ni kwa mwaka hapo kuna meal and accomodation
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Thanx mate. Hata mimi nadhan hivyo hivyo
     
  8. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilisikia kwamba kozi za sayansi (afya) ni miongoni mwa zinazopewa kipaumbele lakini mimi nimekosa mkopo sijui inakaaje hii!
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    mimi sielewi wametoaje maana kuna watu wanastahili mkopo mwingi na waliahidiwa mikopo itaongezwa kwao lakini nashangaa wamepewa kidogo..
     
  10. J

    JMC prod Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani cjui hata mimi híi inakuaje cs nimepewa am0unt ambayo ina aford ada 4 3years
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    mie giza tu..
     
  12. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mmesoma st st mnadhan mtapata mikopo
     
  13. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    MEALS AND ACCOMODATION NI 1800000 KWA MWAKA,HAPO BADO KUNA UTATA
     
  14. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    masaburi yako!
     
  15. D

    Davidgwakisa Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inamaana kama huna mkopo hata 7500 ya kujikimu hupat? na accomodation je?
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hupati kitu
     
  17. E

    Estyzo Senior Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa mkuu wale ambao wamekosa mkopo ina maana na meal allowance na accomodation hawapati?
     
  18. E

    Estyzo Senior Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimecheki na kiasi nilichoona ndio kinachotatiza cause nimepewa 3847500/ ambacho ni kikubwa sana kwa mwaka (kozi yangu ina gharimu 1,300,000/=) + boom 180000/= kwa mwaka) na kama ni kwa miaka yote wana uhakika gani na perfomance yangu kama nitamaliza.
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,653
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Fanya 8000 (meal&acc) * siku 240 (2sms) mwaka1 ,inayoongezeka hapo ndo ada ya masomo yako kwa mwaka hapo chuoni...right??
     
  20. G

    GHANI JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hawapati chochote, wanahesabika kama vile hawaku apply au niseme hawana vigezo vya kukopeshwa, ila kwa wale wenye hoja zenye nguvu wanaweza ku appeal na wakafanikiwa,pia waweza kuwa hukupata mkopo kwa sababu mbalimbali may be 1)fomu za ku apply hazikufika 2)hukuambatanisha baadhi ya nyaraka,nk.pia mkifika chuoni Kama Umepata Udsm daruso hua wanasaidia kushughulikia na vyuo vingine vina taratibu zao kupitia uongozi wa wanafunzi so msife moyo hata hao waliokosa zaidi ya nusu wanaweza kufanikiwa baadae.
     
Loading...