Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwango cha mishahara kwa fresh graduates kilichowekwa na serikali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bampami, Aug 29, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu naombeni
    kujua mshahara ambao
    serikali imeweka
    namaanisha net salary
    ambao fresh graduates
    wanapaswa kulipwa pindi wanapoajiliwa ni
    shilingi ngapi?
    Hasa waliosoma masomo ya biashara kama finance, marketing,BBA, Procurement n.k
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,430
    Trophy Points: 280
    sisi tunalipa kutegemeana na performance yako na kiasi unachozalishia kampuni, karibu sana.
     
  3. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka can't be constant inategemea ni kitengo gan cha serikali..Central govt,Local authorties,parastatals and govt agencies.wote wana schemes tofaut..na kwa private uko ndo kabisa, ref ur market economy



     
  4. S

    Sala Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ningependa kujua kwa undani zaidi tafadhali kuhusu kampuni yako niandikie kwenye e-mail yangu ya rnoel1984@gmail.com
     
  5. NYAMALAWA

    NYAMALAWA Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    local govt,salary scale kwa sifa hzo hua ni TGS D ambao mshahara wake huanzia 455,000/=
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ahsanteni kwa kunielesha nawashukuruni but hivi TBC na STAR TIMES mishahara yao wanalipa under the govt ama kama taasisi binafsi kwa sababu nakumbuka kama tbc ilitaifishwa.
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ahsante sana "tydi of fake politics" kwa kunielewesha. Naomba kama unaweza kuniattachia dox zinazoelezea viwango vya mishahara na malipo yake.
    I will thank u much!
     
  8. E

    EJay JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "I will thank you much"mmmh
     
  9. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmh kumbe...lol
     
  10. g

    gwandi Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hapo nimewakubali makamanda wa jamii forum
     
  11. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan angeeka kamkato apo..amesahau,bt he z correct! I WILL,THANK U MUCH.
     
  12. M

    Manywele The Great Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wadau, Mko poa! Naingia rasmi kwenye uwanja wa Great Thinker nami kutoa mawazo yangu,,,,,,
     
  13. M

    Manywele The Great Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea, Government au Private!
     
  14. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hapana hakumaanisha kama unavyotaka wewe, jamaa kachemka vibaya
     
  15. k

    king11 JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye vyama vya siasa wanalipa mpaka 1,000,000 kazi za ukatibu wa wilaya
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huu mda unaoutumia hapa kufuatilia fulani kakosea wap na kapatia wap ni bora ungeutumia kwenye kusafisha nyeti zako ili ku msuprise partner wako...
     
  17. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi nitakuasante wewe sana!!
     
  18. k

    kundaseni meena Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bampami we ni usalama nini? nakustukia kutokana na maswali yako, kuna jamaa alipost waraka mpya wa mshahara humu jf na watu tukadownload lakin baada ya masaa mawili jamaa akawa kaudelete jf nikasema hebu niusome fresh kwenye pc yangu, nikagundua waraka huo bado ni siri na haukutakiwa kuwekwa kwenye mitandao. nilivyoassess maswali yako ni kama vile unataka kujua kama bado watu wanao waraka huo. umechemsha ndugu!
     
Loading...