Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanda cha Subash Patel chapata Ajali ya kuwaka Moto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mama Mdogo, May 19, 2009.

  1. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,708
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Muda wa saa nane na nusu mchana nimeletewa taarifa na rafiki yangu kwamba kasikia kutoka radio kwamba: Habari mpya mpya (Breaking News): Kiwanda cha Nondo cha Mikocheni kinawaka moto. Nimesituka sana, na muda huu nachungulkia kwenye jamvi letu JF sioni hii habari. Kuna mtu mwenye taarifa kamili atupe uhakika???
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh ngoja tusubili kitakuwa MM steel cha Subash Patel sio?
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Bad news! Hiki kiwanda cha Shubash Patel ni muhimu mno kwetu/kwa construction industry (pamoja na kwamba yeye ni f***di).
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari hizo zipo.
     
  5. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walichoma mahotel Bwagamoyo hawa ili walipwe fidia/bima vile soko la utalii lilidrop....sidhani kama ni moto tu.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndiyo hichohicho... sijui kama ni hujuma au vipi
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Bad news?? do you really think so?
    Subash Patel has a good track record of his "burning" businesses.
    Sea Cliff hotel "fire" was promptly assesed and has probably been handsomely paid billions.
    Now MM Steel got "burnt" and will be paid handsomely.
    There is so much accumulated Isurance money that needs a spending outlet, the smart fisadi guys are at it! Where there is accumulated funds the fisadis will have a way to get it.
    The Contractor for the "burnt" businesses, who else?-Estim of course!
     
  8. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo hicho huo ulinzi uliokuwa hapo si wa kawaida askari wamezunguka kiwanda chote, kamanda wa polisi wa kinondoni alikuwepo, helkopta inazunguka juu kulinda usalama lakini hakuna aliyejeruhiwa.
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    May 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Any updates?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,535
    Trophy Points: 280
    wamekichoma makusudi kabisa...
    janja ya nyani kwisha gundua
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labda anajiandaa kutorokea kwao INDIA baada ya ufisadi wake kugundulika hivyo anatafuta fedha za bima aende nazo kwao.
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hiki kiwanda lazima kilindwe sana kwani inasemekana kuwa T-shirts, khanga, kapelo na scalfs za CCM za uchaguzi wa mwaka kesho zinahifadhiwa kwenye maghala ya Subash hapo MM steel!!
     
  13. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwake dar na london sio india!
     
Loading...