Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanda cha kukamua alizeti

Discussion in 'Matangazo madogo' started by alizeti, Jan 24, 2012.

  1. a

    alizeti New Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kiwanda kidogo cha kukamua alizeti mjini Morogoro. Uwezo ni kukamua tani 6 kwa saa 10, hivyo kwa siku nzima ya saa 24 ni kukamua tani 12 hadi 14. Mafuta yanachujwa mara mbili. Wanatafutwa watu au mtu mwenye uwezo wa kuleta mbegu za alizeti zikamuliwe hapo kuanzia msimu wa alizeti wa mwaka huu wa 2012/13. Wenye nia ya dhati wanaweza kufanya mawasiliano kupitia barua pepe bkillagane@yahoo.com aumahelbsk@yahoo.com
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    maadamu umeweka kila kitu hapa ni vizuri pia ukatuwekea bei yenu ya kununua kwa tani!
     
  3. zegebovu1

    zegebovu1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2014
    Joined: Nov 20, 2013
    Messages: 392
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bado mnataka? Term zenu za malipo zipo vipi? Mnangia mikataba kisheria na mtu akiamua kuwaletea hizo mbegu?
     
Loading...