Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanda cha cement Wazo Hill kimekuwa kero kwa vumbi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Jan 27, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa kwel leo nilikuwa pale kituo cha polisi wazo hili hali niliyojionea inatisha sana kwa vumbi jembamba linalotoka kiwandani na kuenea eneo lote lile jamani wakazi wa pale kwa hali ile ugonjwa wa tb kwao itakuwa jambo la kawaida nemco ni vyema wangetembelea pale wajionee wenyewe kuwanusulu wakazi wa wazo hill
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sina uhakika, ila nadhani kiwanda ni cha zamani kuliko makazi ya watu, ilibidi watu wasiruhusiwe kujenga hayo maeneo
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona mnataka wenyewe kama umechoka hama mana czan kama selikar ya tz itafikiria kukifunga wewe hama hapo kama vp amia bunju au boko au nenda mbagala na hapo pangsha mana cunajua tena selikar ye2 ikiwa inaingza pesa nyng sehemu wala hawasikii mtalalamika mpk bac ila hakifungw ngo! Kaz kwako
     
  4. B

    Bonge JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Watu ndio wamefuata kiwanda.
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yani ukienda pale mchana utawakuta maaskali wamejaa vumbu kwenye pua macho nywele sema nguo zao zafanana na vumbo lakini utawatambua kuwa wanakerwa na vumbi kwa jinc wanavyokuwa wametapaka vumbu mpaka huruma
     
Loading...