Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanda cha azania cha ubungo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gmorrisy, Aug 29, 2012.

  1. gmorrisy

    gmorrisy New Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa eneo wamelalamika vya kutosha ingefaa wasikilizwe hata kidogo.........something has to be done!!!!
     
  2. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    hii habari yako uliyoleta humu ungeweza kuokoa muda wako kwa kumtumia SMS Mbunge wa Jimbo au kuweka kwenye ukurasa wako wa Facebook. Namaanisha kuwa haieleweki kumpa nafasi mwana JF kuchangia au kufahamu lolote kutokana na hicho kiwanda husika.

    Haujatueleza Kama kiwanda kinahusika na usindikaji bangi. Na hao Wananchi malalamiko Yao ni kuhusu nini? Au kunapigwa muziki usiku kucha Kama Dar Live!?
    Jipange leta mada iliyosheheni maelezo ili ifanyiwe upembuzi yakinifu.
     
Loading...