Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwacha cha sqm 1158 kinauzwa gezaulole

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jul 19, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakipo mbali na barabara ni mwendo wa dk 7 toka barabara ya lami. bei ni 23m kimepimwa na kimewekwa mawe. tuwasiliane 0657145555, au 0778 625039, 0755 099 291 na 0686 200 117. karibu
     
  2. S

    Strategizt Senior Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hebu nifahamishe kuwekewa mawe ndo nini..... Ndo kina hati au naomba unieleweshe tafadhali.
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kinayo hati mkuuu shaka ondoa , hatua ya kwanza huwa ni kupima kisha kuweka mawe. jiwe huwa ni ishara ya kuonesha kwamba eneo hili limepimwa na linatambulika, hata utapata mkuu.
     
Loading...