Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivuko.com

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kichuguu, Jun 28, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nimeona Tangazo la Kivuko.com pale kwa michuzi nikafurahishwa sana nikidhani kuwa hiyo inaweza kuwa njia bora ya watanzania kuachana na bidhaa feki wanazoletewa kutoka China kila kukicha. Kama kuna mtu aliyewahi kununua hapo Kivuko.com ninaomba anisaidie experience yake kabla sijajiingiza kichwa kichwa.

    Jambo moja limenisitua kidogo ni kuwa bei zake ziko inflated sana, kwa mfano bei ya TV aina ya Panasonic - VIERA / 50" Class / 1080p / 600Hz / Plasma HDTV, wao wanaiuza katika dolari za kimarekani 1883 kama invyoonkena hapa chini kabla ya kodi na usafiri, lakini TV hiyo hiyo ninaweza kuipata Best Buy kwa dolari za kimarekani 999.99 kabla ya kodi na usafiri kama inavyoonekana hapa chini.


    [​IMG]
    Panasonic-Kivuko.JPG
    [​IMG]
    Panasonic-BestBuy.JPG




    Inawezekana tofauti hizi za bei zikatokana na factors mbalimbali, lakini nadhani tofauti ya karibu mara mbili ni kubwa mno; je mliowahi kuitumia service hii mna uzoefu wa namna gani?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,208
    Likes Received: 16,208
    Trophy Points: 280
    Duh bei ni almost double ile ya Best Buy...huu ni ulanguzi wa hali ya juu. Nawahurumia Watanzania
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    lakini ni afadhali kuliko kununua feki za kutoka China, labda jamaa wakawa wanauza "PAMASOMIC VEIRA" from China badala ya Panasonic Viera from Japan! Usilete mchezo katika dunia hii ya mchina.
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Halafu wahindi wa Kariakoo wanavyowaingiza watu mjini kwa kuwaambia.........hii TV "jina la ajabu" haina tofauti na SONY/JVC/PANASONIC/HITACHI.......kwani aliyetenegeneza HITACHI ndio aliyetengeneza......."hiyo hiyo Jina la ajabu"........halafu utakuta bei pia ni ya ajabu
     
Loading...