Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivazi na miguu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ras, Jul 16, 2010.

  1. Ras

    Ras Senior Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii habari! Nina jamaa yangu mmoja, tumekuwa washikaji kwa muda mrefu sana toka enzi za Sekondari Jite. Jamaa kaoa na bado ndoa yao changa tu kwani ina miezi mitano sasa, jamaa kaniomba ushauri kuhusu tatizo fulani, anasema mke wake anapendelea sana kuvaa pedo na sketi fupi fupi shida ni kuwa mkewe huyu ana miguu mnyembamba sana hali ambayo mshikaji hupendi awe anavaa hivo lakini anashindwa kumweleza aanzie wapi kwani mkewe pengine anaweza jisikia vibaya akiambiwa kuhusu hilo!! Mawazo yenu wana jamii, jamaa afanyaje?:A S 39:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,099
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Hmmmm....let me keep my ass out of this one...
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa alimwoa wa nini kama anaogopa kumweleza kitu kidogo kama hicho? Uwazi wake uko wapi kwa mwenzie wa ndoa? Mi nadhani amwambie tu. Kama anaona shida kuzungumzia wembamba wa miguu kama sababu ya kutopendelea nguo fupi, anaweza kutumia sababu nyingine, mf maadili: anaweza kumwambia kwamba kuvaa nguo fupi ni kujidhalilisha kwa watu. Au anaweza kutumia sababu ya 'kiwivu' kwamba akivaa nguo fupi anavutia macho ya wengi, na kwamba yeye (mume) hapendi kuona wanaume wengi wanamtazama; kumbe yafaa afunike miguu. Au anaweza kutumia sababu ya Unadhifu: kwamba yeye mwanaume anavutiwa zaidi amwonapo mkewe kavaa nguo ndefu kuliko nguo fupi, nk. nk. Sababu zipo nyingi tu.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,786
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha........awe anamnunulia nguo zinazoficha miguu, mkewe ataelewa tu kwamba mume anapenda mavazi ya aina hiyo
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanawake bwana, hawaeleweki kabisa, unaweza kuongea nae vizuri. very polite language, lakini ugomvi utakaotoka hapo ukawa ni balaa.
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyo rafikio kwani alikuwa hajui mkewe ana miguu myembamba kwani wakati wauchumba wo huyo dada (mkewe ) si alikuwa anavyaa wakitoka out na anamsifia kuwa amependeza?? sasa kesha mweka ndani ( amemwowa) ndio anaona miguu myembamba angemweleza tangu walipokuwa wachumba maana hayo mavazi inaelekea alikuwa anavaa tangu enzi za uchumba wao kama alikuwa hayafurahii angemweleza tu kuwa heri uva suruali kuliko hizo pedo na vimini mama angeelewa kuwa mume hapendi..
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wanawake ni waelewa sana na wanajua kusoma alama za nyakati
     
  8. Ras

    Ras Senior Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hapo Mkuu ndipo mshikaji anaogopa isijekuwa zogo
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kuna ule msemo unaosema " Samaki mkunje angali mbichi".... huyo rafikio angemueleza tangu alipopewa green card kuwa sipendi hiki na hiki na hiki na huwa napenda hivi hivi hivi... nk mambo yangekuwa mswano tu
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwambie wife anafanya kitu ambacho yuko confortable nacho..akisubiri miguu inenepe hiyo siku haitafika.
    Lakini pia kama jamaa anaona ni myembamba sana si amwambie hata kiutani utani
     
  11. Ras

    Ras Senior Member

    #11
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! FirstLady, ni utani gani huo atakaoutumia? Nijuavyo mimi utani wa kweli huwa wauma!! halafu afadhari kwa mwanaume Mwanamke inakuwa kesi inayojitegemea hiyo!!:pound:
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hawajapendana kwa dhati hawa na ndio maana wanaogopana hawa.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahahaha utasema aaah wife leo ungeondoka na ile skin jeans ungekuwa kisura kweli kweli..
    Wife leo nimekununulia nguo hii ..naona itakufit kweli kweli...
    Mama choice ya leo badilisha mie napenda hii hapa unatoa mfano ..mwisho wa siku atakupenda zaidi na kugundua unampenda na kuthamini uvaaji wake
     
  14. Ras

    Ras Senior Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru ntamshauri mshikaji kijinsi hiyo ajaribu kuondoa hilo tatizo. hahah
     
  15. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahahha,miguu wengi hatuna ila tunavaa vimini,huyo mwanaume naye ana kasumba tu chaaa!
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Lol, na 'picture' mtu kama anatembelea mikono vile.

    Anyway, sidhani kama mtu ulimpenda, ukamchumbia kisha kumuoa halafu leo hii ndio uanze kuchukizwa na miguu yake. Mapenzi hayasababishi upofu wa namna hiyo jamani, miguu? ingekuwa kaongezeka/kapungua matiti au makalio kweli...
     
  17. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ah! tayari huyo mwanamke kesha mpenda kwa yote maana naamini kuwa alimfurahia kabla ya kumleta ndani na kukubali matokeo ya lolote lile liwalo kwa hiyo akae tu kimya na kumuacha aendelee na mavazi yake hayo. Au aliuziwa mbuzi ndani ya gunia? Ki ufupi ni kwamba aizoee miguu yake hiyo myembamba.
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    au amshauri aikate
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    he!! si amwambie kuwa ukivaa hvyo hupendezi........hutoki chicha!!
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ....Siku amwulize tu :
    "Honey umepiga sarakasiya kusimamia mikono au....?"
    Atamwelewa tu.
     
Loading...