Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Nov 9, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimepata mwaliko wa mtoko weekend hii kutoka kwa kijana aliyekuwa akinitupia nyavu siku nyingi kidogo. Ni takriban miezi nane sasa tangu nitemane na my BF, baada ya kunitenda. Sasa nimeona nitoke na huyu mtupa nyavu ili nijue sera zake kabla sijafanya uamuzi.

    Sasa shida ipo kwenye kivazi cha kutokea. Jamani si mnajua tena dada zangu, mtoko wa kwanza unaleta tashwishwi. Hapa nimewaza na kuwazua sijapata jibu. Naombeni msaada wa haraka ili nijue kama itabidi nikimbie Kariakoo fasta fasta maana weekend ndiyo hiyoo inajongea.

     
  2. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    vaa kimasai
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,267
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Be yourself.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Vaa kwa heshima ila kupendeza muhimu usioverdress wala kujipamba .kuwa natural ila upendeze
    best wishes
     
  5. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Piga pedo pusha ya njano blauz nyekundu ,weka hereni za bluu,lips weka silver,hapo kwenye eyes paka njano itaendana na pedo, miguuni high heels za zambarau ,nywele ziwe za brown tafadhali,sipati picha unapendezaje mrembo!
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Acha masihara bana, Am serious
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    How!? Ina maana hata nikivaa mtandio kama huo wako itakuwa powa
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sema umbo lako liko vip bana maana tunaweza kukwambiaa vaa hivi ..kumbe ndo unaharibu....
     
  9. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana mwanawane, god bless you
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mweh! si nitakuwa kama Joti wa Ze Comedy
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vaa simple tu wala usicomplikati kbs,km ni mvaaji suruali unaweza pija jins na top isiyoacha sehemu kubwa ya mwili wazi na iwe ndefu kidogo usije ukauza kiuno,simple makeups,usivae nguo mpya wala kupulizia pefyum kali sn,usiweke mawigi epuka kuwa too artificial!then ibuka ukiwa full kujiamin shost usiwe mwongeaji sn sikiliza sera kwa makin ila usiwe serious sn!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Kuna kivazi kimeingia hivi karibuni kinaitwa LadyPepeta, nadhani kingekufaa sana sana ila kwa upande wa rangi ningeshauri uvae zozote zile ili zenye rangi ya hudhurungi na chanikiwiti.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hebu weka sample ya mavazi uliyochagua.....tukuchagulie....
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    watu wa dizaini yako ni wachache sana, una bahati nimeshoa.
     
  15. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Umbo langu halitofautiani sana na la yule Lulu mwigizaji, lakini labda nimemzidi urefu kidogo na kijikalio na hipsi za kiushkaji. vigauni vya tight huwa zinanikubali na suruali za kubana zinanikaa vizuri pia
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nishaeleza hapo juu, msaada wajameni, nisije tia aibu mwenzenu
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh!! Zinduka umemtoa wapi huyo mtupa nyavu?! Vaa kawaida ila pendeza mpenzi !!god luck
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    piga...piga bonge moja ya kiminiii...na mchuchumio mmoja wa haja
     
  20. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma mwanawane, ahsante sana shost
     
Loading...