Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivazi cha Maunda Zorro Balaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 18, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    OMG! hivi huyu dada alinusurika kwenye mabomu ya Mbagala au nimemtizama vibaya?<!-- google_ad_section_end -->
     
  2. B

    Bizzly Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    duh!! tutaonana wabaya bure. ndoa zetu zina changamoto nyingi!!
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ni yeye kweli?! Ee bana eh!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Muda si mrefu tutaiga mpaka kuny'a!
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kunya ni involuntary huwezi kuiga labda namna ya kunya - maanake ndio hivyo vyoo vya kukaa!
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kama unatamani wa namna hiyo, mvishe tu mkeo kama huyo ili unusuru ndoa yako! Hapo unategemea nini kama sio gonjwa la sehemu za siri au kwenye damu ya mwili wako?
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si Maunda pekee na wengine pia wamo;

    [​IMG]
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mimi nimechoka si tu na hicho kivazi bali na huoo mkorogo hovyooo kabisa
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah huyo maunda Zoro afya yake naona kama mgogoro flani hivi mnyongeeeeeeeee sijui yukoje
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh oh oh hiki nacho ni kivazi au night dress??????
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Baaa njomba mbona kunogaa baa
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmh .....kweli market tanzania imekuwa ngumu! mpaka watu wachukue drastic measures! huh
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi ndo nimechuna na break za mbuzi kwa macho kuona alivobadilika rangi kama kinyonga ghafla!!!!

    jamani hawa wasichana hawogopi?
     
  14. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii nadhani ilikuwa ni siku ya kutoa tuzo za Kili, tena alikuwa na baba yake pamoja na Banana.,kweli maadili yametokomea kusikojulikana yaani kivazi hiko mbele ya baba yako mzazi na umati wa mamia ya watu...,mmh!, bora Yesu arudi tu.
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    [​IMG]
     
  16. D

    Dina JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huu uzungu wa wazazi na wana wao, mmh! Lakini kama baba mwenyewe amekaa ki'papaa mukuluuuu', macheni kibao, what do you expect watoto wafanye?
     
  17. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani hakuna ubaya saaaaana ila labda amekivaa sehemu isiyo, angekuja mtu kavaa swimming costume ingekuwa hatari zaidi au?Sasa hapo naona kama ni harusini watoto, wazee(wenye heshima kibao) doo inabidi wa namna hiyo waaangalie chini kila akipita ingawa naona kama kinafunga mbele?*?
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuvaa kote uchi ki hivyo lakini no mvuto, yaani haviii hata kidunchu, na hiyo make up ndio kavuruga mazima, nimeona pics nyingine cjui blog gani, kuna yule presenter wa star tv uwiii yaani kituko kabisaaaa, hivi hawawezi kuwa cmple tu wakaeleweka? nimemuona na yule mtangazaji wa clouds nae cjawahi kunuona akipendeza kwenye matukio jamani, hivi wanadhani kujiweka uch uchi ndio kupendeza?
     
  19. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mfunyu nimekosa uhondo bana maana computer yangu imeshindwa kuopen picha, aghaaaaaaaa nilitaka nami nikwazike kidogo.
     
  20. o

    omwana Member

    #20
    May 18, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yesu wangu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mimi nilivyoitazama nimejisikia niko uchi.
     
Loading...