Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivazi cha Ally Rehmtullah

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Msanii, Dec 30, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimependa ubunifu wa mshkaji.

    ally.jpg
    lakini mhhh! hiyo handbag na style ya bowtie inanipa mashaka kama ilikuwa kwa ajili ya kupiga picha tu au ndo mtoko wenyewe.... Mliokuwepo kwenye TANZANIA RED RIBBON FASHION GALA iliyofanyika DSM
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haluahalua,mtoto asmilat!!!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hizo handbags za wanaume mbona kawaida sana Milano? Sema jengine kaka
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wizo-ally.jpg
    Angalia tshirt hiyo. shigo yake siyo style ya kumeni.
    Au ndo ubunifu to the next era??

    [​IMG]


    [​IMG]
    Hicho kibegi kimeonekana occassions tofauti...

    Nini tunachojifunza hapo?
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    [​IMG]
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huwezi kumtegemea fashion designer avae kaa anavyovaa mtu mwengine mtaani. Hatauza kazi zake.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lazma avae yeye hana ma models?
     
  8. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku moja watafashen blauz vazi la kiume
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ila ubuifu wake ninaufagilia sana maana analeta new taste ktk fashion industry ya bongo ingawa style zake karibuni ni western
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mmmh mi ntakuwa wa mwisho kuvaa such designs na kutembea na handbag za design hiyo!! Acha nionekani mshamba tu.....!!!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    nimependa macho yake akuna design ya macho yake
    tununue ama alishalamba mkunjatini
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Lazima avae yeye. If yeye mwenyewe hakiamini kile anachoki-design kiasi cha kukivaa, kwa nini watu wengine wakinunue?

    Madesigners wa nje pia wengi wanavaa vituko

     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Gaijin, Unamtetea mno huyu kijana.
    hebu declare interest kwanza best
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkunjatin ni kitu gani?
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ........hamna kitu mkuu. Mimi nilikuwa na state facts tu.

    Ukienda maduka yenye majina kwenye miji mikubwa yoyote handbags za wanaume ni kawaida na bei yake ni hatari!

    Kuvaa vituko kwa designers pia ni kawaida.

    Note: Sijatetea kuwa tabia hiyo ni sawa au la, nasema kuwa siajabu tu. :D


     
  16. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Anavutia!!
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nkuu Gaijin niekusoma.
    Ila unaposema handbag za kiume nakuelewa ila style ya hiyo handbag ndicho nilichojadili hapa. Unajua handbag za kike zinajulikana kwa kuzitazama tu. Sasa hii tabia ya mtoto wa kiume kuchukuwa handbag ya dada yake na kutoka nayo mtaani au kwenda nayo kwenye aoccassion kubwa halafu unakwenda public to even wasiokuwepo ukumbini, hapo natilia shaka uadilifu wa kifikra alio nao mtu kama huyo.

    Narudia kuwa designs za Ally zimetulia ila anavyotoka inatia shaka sana. Kwa nini nasema shaka, kwa sababu tuna designers hapa bongo wa kiume lakini kimaadili wapo kinyume na jinsia zao (wanaume) na wanajulikana (sitaji majina)... Pia asilimia kubwa ya designers wa ulimwengu ni shogaz kwa kwenda mbele. Wenyewe wanasema hivyo na kadhalika.
    Najadili hapo..........
     
  18. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    he looks like tafunwable!
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    haya dada kamtambulishe kwenu huyu basi kama mumeo mtarajiwa kaa ukoo haujakutenga

    [​IMG]
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Haya bwana.

    Mie simo kwenye ku speculate maisha yake binafsi.
     
Loading...