Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiusahihi mimba ya nani ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 8, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mapema ya leo Swaiba wa mie wa karibu, alinipigia niende kwake haraka kuna tatizo la dharura.
    Mara tu nilipofika nikakuta sintofahamu ya Swaiba wakitupiana maneno makalimakali na Mkewe , matusi included pia.
    But maneno makuu yaliokua yametawala pale ni Mkewe (ambae ni mja mzito) akishinikiza kwenda kwao.
    Mume nae akimzuia mkewe kwa kumwambia ;-"Mimi sina tatizo na kuondoka kwako , napenda uende hata sasa hivi ! .
    Lakini kinachofanya nikuzuie ni hiyo mimba yangu , sitokubali kabisa utoe mguu humu ndani mimba yangu ikateseke! Subiri ujifungue ndiyo uondoke"

    Mke akamjibu ;-
    " Khaa babuwee nipishie mbali , kuondoka ndiyo naondoka vizuri na mimba yangu! Na wala usijidanganye kama nitateseka na hii mimba yangu! "

    Wana wa bodi kutambiana huku ama nikuite kutunishiana msuli kwa hawa Bibi & Bwana , ndiko kulikozaa hii Thrade .
    Usahihi na ufasaha mwenye mimba hapa nani ?
     
  2. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hun kwan we ukinipa kitumbo itakuaje nan kasababisha si ni wewe,ana so mwenye mimba wewe in a sense dat umesababisha n mwenye mimba ni mwanamke coz yeye ndo kabeba kiumbe so is all abt holder in duecourse. Mmmh mtazamo bby
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ngoja kwanza natafakuri , then ntakujibu my mtazamo!
    Mi ishan'changanya kiasi flani , japo si sana .
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    hivi kwani ukiweka card kwenye atm hizo hela zinazotoka ni za atm au zako.??? kuanzia mimba mpaka mtoto ni wangu mimi ye kanishikia tu kama atm mashine
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mke na mimba ni vyangu as me ndo navimiliki. Otherwise she is not my wife.
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,956
    Trophy Points: 280
    Junior. Cux ukiiingiza card kwa ATM ukaklick kila kitu kikakubali...sekunde zile (miez tisa ile) kabla pesa hazijatoka...ni zako ama bado ni za ATM machine??!:thumbup::thumbup:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ngoja nianze kupiga hesabu za mimba nilizowekeza nijue nina akaunti ngapi za mimba!
     
  8. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimba ni ya mke wakati hajajifungua akijifungua mtoto ni wa mume.. Km mimba ya mme basi aichukue
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BN
    Such as i told you y'day, kwamba nipe time nitafakauri.
    Baada ya tafakari am just droped with my mtazamo as a Jg's my self express !
    Dad's role durin pregnancy wife .
    There's plenty responsibilities inayompasa mwanaume! Hilo kwanza utambue.
    The women are needed more specific attention during pregnancy time.
    As a Dad's roles is also not negligible durin this wonderful moment journey.
    As my duties to
    Take her to pregnancy exercises classes and support her all through .
    To take out as much information as i can on mwenendo wa mimba !
    Nathubutu kusema mke with her mimba both are my wealthy coz unborn baby you given it's my CAPITAL whereby am expecting to earn some benefits the days coming.
    Nifupishe kwa kusema Mke na mimba ni mali yangu.
    So far hata mimi naunga hoja mkono ya swaiba wangu .
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,911
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Aliye ibeba ndio mwenye mimba!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi, kimakosa huwa inakuwa ya nani?
    Ukiptaja jibu hili, kinyume chake ni sahihi.
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwenye mimba ni yule aliyeibeba basi.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa Lawyer !
    Kisu na shingo utaniua tu !
    A pregy is mine! Because there's no one else who put it to her womb more than me ! Am the head of the family bwanaa!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pilot abebapo abiria na ndege Airbus pia yake! Kumbe ?
    Alaaa sawa mkuu!
     
  15. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya wajuzi hao mtu juze tuuu
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    It needed a tiny knowledge to reveal the agenda concern !
    By the time a someone female conceive ! Ina maana their's a someone male plant a grain to your womb !
    Tha's a BOND !
    And their'no bond w/out owner of the bond !
    Inaposemwa ikiwa bado ni mimba owner ni yeye and when she delvrd the baby will b father's wealth , that's a narrate story!
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wote wawili.
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Remmy !
    You brought me your comments very cmpo !
    But am take this aportunity to provide you some hints as follows ;
    > For Man did not come from Woman, but Woman from Man .
    Neither was Man created for Woman, but Woman for Man.
    (Corinthians 11:8-9 )
    > FOR Adams was formed first then Eve .
    (1 Timotheo 2:3)
    Remmy hebu angalia hayo mavifungu then utafakuri !
    It's absolutely not forever this two human being equally !
    And the RIB which the LORD GOD has taken from Man made he a Woman and brought her unto the MAN !
    Sina maana Wife as being as a servant, but as a companion with assistance , so that nothin be lack in of honor or of dignity in the obedience which she pays .
    Yote kwa yote siungi mkono kua mume na mke wako sawa .
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Kumbe unajali eeh.
     
  20. M

    Mkumbavana Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimba ni ya mke na mume
     
Loading...