Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiuno kuuma kinasabishwa na nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by ummu kulthum, May 29, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ana miaka 25 sio mm ummu, lakini analia na kiuno hasa akifanya kazi za kuinama kama kufua au kupiga deki amepima U.T.I hakuna kitu kwa madai yake anasema amelogwa cause alitembea na bwana wa rafiki yake.ki taaalam hii iko vip jf members?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    ummu kulthum Mwambie pole huyo Mwenye mika 25 na sio wewe, Kabla ya kukupa Ushauri wa kutumia Dawa itabidi uende au huyo rafiki yako aende Hospitali kubwa kwa hapo ulipo unapoishi akapige Picha ya X-RAY ili tupate kujuwa ana Matatizo gani ndipo hapo tuweze kutowa Dawa kamili. Na kuhusu swala la kurogwa lipo na linawezekana inategemea Huyo Rafiki yako yupo mji gani na kwanza amalize vipimo vya hospitali kisha tutatowa dawa ya kiuno.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nina tatizo kama hilo na nilichukulia ni maumivu ya kawaida, nikawa natumia dawa za kupunguza maumivu lakini hazikuwa na msaada niliamua kwenda hospital ambako nilipigwa X-RAY,bahati nzuri sikuwa na tatizo kubwa nikaandikiwa dawa aina mbili nazo ni ARCOXIA (etoricoxib,MSD) 90mg natumia kidonge kimoja katika masaa 24 na NORGESIC (450+35)mg kidonge kimoja kila baada ya masaa nane na kwa kweli nimepata nafuu sana kwa kuwa maumivu nilikuwa nayasikia mpaka miguuni..

    Pili kuna mtu wangu wa karibu ana tatizo kama hili yeye kwa bahati mbaya X-RAY imeonyesha kuna mfupa umesogea kutoka mahala pake lakini alianza na dawa kama za kwangu lakini maumivu hayakumuondokea na aliporudi hospital ametakiwa afanyiwe tiba zaidi na ikishindikana itabidi afanyiwe upasuaji.

    Ushauri wangu ni kama alivyo tanguliza MZIZI MKAVU mwambie muhusika aende hospital ndio uamuzi wa busara.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    asanteni sana wadau ntamfikishia ujumbe.Inshaalah
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Umeolewa ummu? we sema kama ni wewe ili uweze kusaidiwa! pia mshauri huyo mtu zinaa ni deni na uchafu kwa hiyo ajiepushe nao.
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    fuata ushauri wa mzizimkavu maana naelewa bila uchunguzi sahihi tunaweza toa dawa zisiweze kukusaidia au hata kukuongezea matatizo zaidi
     
Loading...