Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiungulia

Discussion in 'JF Doctor' started by Nkabahati, Feb 15, 2012.

  1. Nkabahati

    Nkabahati Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii. Mimi huwa nasumbuliwa sana na kiungulia, nikiwa mjamzito huwa kinazidi. Nini husababisha kiungulia? na ninini dawa ya kiungulia? Naomba mnielimishe!
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Natamani kufahamu pia, kiungulia kinanyima raha kabisa.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Pole mwaya ngoja waje wataalam wetu.
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Husababishwa na kujaa gesi(tindikali) tumboni,ujauzito hupunguza nafasi ya tumbo na kufanya umeng'enywaji wa chakula kutokuwa vizuri na hivyo tindikali (hcl) kuzidi! Tumia Relcer gel au Magnesium yoyote ya maji kama nimekosea nisahihishwe
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Unaweza kutumia Omeprazole au Lansoprazole, zitakusaidia.
     
  6. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni acidity nadhani... jaribu kunywa maziwa ya mgando (yogourt)
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Punguza kula ndimu maembe maharage,acid imezidi tumboni,kunywa maziwa kunyutrolaizi
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maziwa fresh ni bora zaidi. Yanapofika tumboni yananeutralize acid na kuganda.
    >kunywa maziwa mara kwa mara kama kinga,usisubiri hadi kiungulia kije.

    > epuka vitu vichachu na vyenye acid,km vidonge vya asprin,limao,ndimu

    > epuka kushinda na njaa muda mrefu.
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu me nakunywa maziwa glasi moja paka mbili daily,cinywi soda sana,nakunywa juice ya maembe,passion,nunus nk: lakini napata hiyo kitu sana,tatizo nini? Hakuna tiba permanent?
     
  10. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
Loading...