Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiungulia kinanitesa

Discussion in 'JF Doctor' started by sop sop, May 30, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani naombeni msaada wa dawa ya kiungulia,nifanye nini ili kiishe....!!!!
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kiungulia ni dalili ya mwanzo ya vidonda vya tumbo, nenda hospital ili wakufanyie vipimo na kuweza kujulikana kama kweli unavyo.
    Kwa muda huu unatakiwa kuepuka kula vya aina ya wanga, hivi vyakula uprecipitate kiungulia kutokea kwa wenye vidonda vya tumbo.
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,022
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Nenda hospitali ukamuone daktari,ila kama hospitali ni mbali wakati ukisubiri kumuona daktari unaweza tumia Magnesium trisilicate tablets zinasaidia kupunguza maumivu au nunua dawa ya maji inaitwa Relcer nayo pia inaondoa hiyo hali ila tu itabidi uache kula/kunywa vitu vyenye acid nyingi.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tumia Omeprazole au lansoprazole zitakusaidia.
     
Loading...