Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiukweli, what do we call this?

Discussion in 'Jamii Photos' started by M'Jr, Jun 6, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    560281_10150653069597373_608982372_9858905_1328636787_n.jpg Sina uhakika sana lakini to me huu ni ukichaa, period!
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ukichaa huu na kuweka kichwa cha chatu mdomoni na kunako korodani upi afadhali?
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Anything that has to do with snakes is crazy...............even if the snake is dead
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    unawaogopa kiasi hicho?
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi nyoka wanafaida gani kenge hawa?? sitakagi hata kuwaona au kuwazungumzia mana siku nzima ntawawaza..aarghh najuutaaa kufungua hili li seredi
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Unajumlisha vyoootem nawaogopa, siwapendim nawachukia na kila baya unaloweza kuliweka hapo weka
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    snake and a boy
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Holy Baloney!!!
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Acheni uoga, mboga dogo kaweza....
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Si ndio maana nasema lazima akili yake haitakuwa sawa huyu dogo
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Waafrica bwana!!, kila kitu wanakihukumu as if wao ndo mizani ya kila kitu. Kwa upande wa wengine, chatu/ anakonda ni pet animal kama punda, mbwa na paka......... Punguzeni mapovu.
     
  12. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodo kalelewa kwenye majitu kama hayo, haoni shida kabsaa!!!
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Kama unaamini katika mungu basi itakubidi ukubali kuwa Nyoka nao ni kazi ya Mungu na kazi ya Mungu haina makosa.Na kama huamini katika Mungu itakubidi uamini kuwa Nyoka nao ni sehemu kubwa katika ulinganifu wa mfumo wa viumbe hai,sababu kama nyoka asingekuwepo, ni kiumbe gani angewala panya mijusi manguluwe pori na viumbe vyote ambavyo viko katika menu ya nyoka.Si ina maana viumbe hao wangezaliana na kuwa kero kwetu sisi.Kwa maana hiyo basi Nyoka ni kiumbe muhimu sana katika kubalance mfumo mzima wa Ecosystem hasa katika kukontroo idadi ya rodents ambao mara nyingi ni waharibifu wa mazao yetu mashambani.
     
  14. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  15. N

    Ngahekapahi JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Thats' Lunacy,pathetic.
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Uchaa utabaki kua uchaa pasipo mazingatio vibweka umevifanyia wapi!
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo ya wasukuma hayo
     
  18. KML

    KML JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sizani kama ana sumu uyo
     
Loading...