Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiukweli man u leo tumebebwa

Discussion in 'Sports' started by MATESLAA, Jan 8, 2012.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mimi ni moja wa washabiki wa man u,
    leo nimeangalia mpira kwanzia dakika ya kwanza mpaka ya mwisho
    kiukeli kutoka moyoni kwangu leo tumebebwa
    mchezaji wa city hakustahili kupewa kadi njekundu,
    japokuwa walikuwa pungufu walituzidi kimpira leo ,halina ubishi hilo
     
  2. Pelosi

    Pelosi Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni vizuri kuwa mkweli na nafsi yako na pia kukiri kwa wengine...

    kwani kuna wengine ni wabishi tuu, hata pale ambapo ni dhahiri kuwa Man U wamebebwa!
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    2mebebwa na nini?ile ni kadi maan jamaa ametacle kwa miguu yote tena vikanyagio vikiwa juu,inatosha kabisa kumshawishi refa kutoa kadi,ila kiutendaj hatupo sawa nakubal,na kikosi chetu ni dhaifu sn,tena sn,n tukishangaa kidogo 2 top4 2taisikia redioni.
     
  4. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Bila shaka we ni Man Utd mfu
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umemuona eeeeeh????????..............
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nao ni uselebu?
     
Loading...