Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiukweli kabisa( Roho Safi),Lowassa ana Hela Kiasi Gani na Ameshika Uchumi Kiasi Gani Kibiashara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LebronWade, Sep 15, 2011.

  1. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,332
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Bila kuleta conspiracy theories,naomba,mwenzenu nataka kujua kabisa Lowassa ameshika uchumi wa hii nchi kibiashara kwa kiasi gani.Mimi nashindwa kuelewa na sometimes hua nachanganyikiwa na huyu Lowassa,sijui watu wanam-overrate sana au tuna-fear something we do not understand.Kwa jinzi huyu jamaa alivyozungukwa na controversies ningekua sehem kama Brela,TRA au benki ningekua nishamchimba sana nyendo zake na kujua huyu jamaa ana ile financial power ya UKWELI au mbwembwe tu.Kwa bahati mbaya na mimi ni mvuja jasho tu na kimbilio langu ni JF kwa wazalendo wa kweli mtujuze aisee,hebu tuweke wazi for once and for all on:

    1.Ana kampuni ngapi(kwa wazi na kwa siri/linked ownerships/vivuli,etc)
    2.Zinaperform kwa kiasi gani financially
    3.Kashika sector zipi nyeti
    4.Ana wastani wa utajiri kiasi gani (turnover yake kwa ujumla)
    5.Na wadau wanaojua hasa wa TRA,huyu jamaa hua analipa kodi serikalini kiasi gani kwa mwaka
    6.Watoto wake wanamiliki nini hasa?
    7.Nataka kujua kiukoo,hawa jamaa walikua wanamiliki hasa utajiri gani,jee Lowassa alipokuaga dogo alikua yupojeyupoje kibiashara?
    8.Kama kuna mtu alishapiga jicho kwenye personal account yake (haijalishi kwa njia gani).Jamaa mabovu yake anayapiga kivipi vipi.Kwa mjanja ukila jicho wiki hii,then next week utashituka anapigajepigaje hayo mahela yake.

    Jamani tusaidieni,tupo watu milioni 40 tunaumiza vichwa bila majibu,tusaidieni ndugu zetu.
     
  2. M

    Mkaruka JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2016
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 4,941
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Kazi Ipo
     
  3. mlimilwa

    mlimilwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 650
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Watu wa aina ya lowasa hawawezi kumiliki biashara au kampuni ya kwake mwenyewe,ila wanafanya biashara ndani ya kapuni za watu au mashirika mengine.
     
Loading...