Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiukweli hivi kazi gan za it zinalipa bongo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, Aug 15, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Najiuliza kila siku hivi in reality kwa maisha ya bongo kazi gani ya wale wa information technology inalipa sana? Itapendeza zaidi kama mngetoa mfano wa mbongo yeyote ambaye amewin maisha kupitia hii kaz
     
  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Inalipa ukijiajiri,kama uko fiti nishtue,,ukisubiri kuajiliwa utalipwa tu mshahara wa kawaida na mwishoni na wewe utaanza kugoma mshahara mdogo tuongezwe
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Pushing boxes, pays if you know what I mean!!!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,096
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Kazi zote zinalipa ukizifanya kiufanisi zaidi...Kama ni mpiga debe komaa,kama mbeba zege komaa tu! Hakuna cha it wala nini wengi ni wezi tu,wanaiba laptop na desktop harddisk software na kuziuza,wanaandaa invoice computer hadi mil3 kumbe wananunua laki 4 na nusu tu!
     
  5. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Vijana wa siku hizi pesa mbele huduma nyuma,kazi yeyote italipa only kama wewe mfanya kazi utaleta more money to the company,utazuia loss of money ,utapunguza operation cost.Sasa siku hizi mnawaza kulipwa mipesa mingi kwa kazi kidogo.Kama unaelewa nini kinaendelea kiuchumi duniani,most companies ziko na economic crisis.Be your own boss kama unataka kazi ya kulipa vizuri.Kabla ya kutaka kulipwa vizuri,jiulize wewe utachangia kiasi gani kwa kampuni.Mishahara haitoki mbinguni,inatokana na pesa kampuni iliyopata.The way I see it,kazi za IT zitakazokuwa sokoni for so long(sijasema zenye pesa nyingi) ni mambo ya Database,security,wireless networking,Software engineering,systems auditing.Kama wewe ni kichwa try otherwise just b an observer.
     
  6. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri ni ile inayokuingizia kipato kizuri, na kazi yoyote yaweza kuwa nzuri na ukatajirika kupitia hyo....
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kijana fanya programming utatajirika maishani mwako mifano ni mingi tu
    Swali ni kwamba utaweza kumudu??
     
  8. m

    mkali mimi Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hey man kkk, heb ndadavulie kdogo kwenye programmng apo cz nko interested sana na hii ki2.
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sijajua upo interested upande gani maana software ni pana sana
     
  10. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! hiyo avartar yako tu nimeikubali, inabidi unipe na mimi maujanja ya ku upload
     
  11. m

    mkali mimi Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah kwa sasa sina knowledge kabsa kuhusu programming, but najua nini inahusu. so ni vizuri if u are willing ukanfafanulia kidogo ni sehem gani ya programming ni basic na muhimu. Naingia 1st year this september (engineering) but i wish ningeongezea huo ujuzi mkuu.
     
  12. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Unataka kujua programming?
    Haya tuanze kwa VB.NET

    Public class Anima
    private _Name as String
    Private _Age as String
    Public Function GetName() as string


    Return _Name
    End Function






    End Class


    Anzia hapa
     
  13. m

    mkali mimi Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cjakusoma vizuri mkuu
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Unajua pseudo code?
     
  15. m

    mkali mimi Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sifahamu mkuu
     
  16. n

    nkwilehi Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    japo na mimi nko natafuta kazi lakin naamini networking na web designing inalipa sana
     
  17. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Zaku update currency change BOT.
     
Loading...