Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIU Dar Es Salaam College

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nkawa, Jan 7, 2012.

  1. nkawa

    nkawa Senior Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampala international University, Dar es Salaam college inatarajia kuanza masomo jumatatu baada ya likizo fupi ya sikukuu ya mwaka mpya na xmas. Kuna taarifa kwamba hadi sasa Chuo hakijalipa mishahara kwa wafanyakazi wake wote wakiwemo waaliimu kwa miezi 2 sasa. Hali hii si kwa Dar es Salaam college hata University Main campus Uganda hali ni mbaya. Kuna baadhi ya waalimu walitoka nchi za Uganda na Kenya wanaoishi hapa, wako kwenye hali mbaya ya kifedha na kimaisha. Mitihani ya kumaliza muhula inatarajiwa kuanza mwisho wa mwezi January. Nini hatima ya wanafunzi?
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    KIU ni chuo cha waliofail
     
  3. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peleka jukwaa la elimu kule
     
  4. L

    Luiz JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha dharau bwana!
     
  5. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe bado uko na imani ya zile za kizamani? Mambo ya Ilbolu,Mzimbe nk? Mambo yamebadilika cku hz, ata ilbolu nao walikuwa wanatoa zero na shule nyingine zikafaulisha..... acha ushamba jaribu kufuatilia
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ukwel unauma lkn ndo hivyo,chuo ambacho kilikuwa hakitambuliki na TCU,ht mwenye div 4 anasoma degree direct.
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Watanzania wakiambiwa ukwel wanasema dharau,
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kiu nacho ni chuo kweli?
     
  9. L

    Lsk Senior Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UKWELI UTABAKI KUWA UKWELI...tuache kuchukia pale tunapoambiwa ukweli. Vyuo kama KIU ni vyuo wanavyokimbilia wale "vilaza". Hata mtu mwenye Division Four anakuwa admitted pale for LLB - Bachelor of Law. MY TAKE: Taasisi husika yaani TCU, NACTE na vyombo vingine fanyeni kazi zenu kiusahihi. Chuo gani kinaanza tu na kutoa karibu fani zote kwa viwango vya certificates,diplommas,bachelors,postigraduates na masters????
     
  10. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    KIU si ni gazeti la udaku au?
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Watoto wa pale ni very very PALATABLE...
     
  12. C

    C programming JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Vyuo vyote vya tanzania ni ovyo mbona ifm vijana wanasoma computer science na it lakini chuo hakina hata karakana ya wanafunzi kujifunzia hivi hili hamlioni.......
     
  13. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    TCU wamelala....:embarassed2:
     
  14. M

    Mama Mchungaji Member

    #14
    Dec 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it seems u don knw wat yo talking about..
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Waliofeli pia wanahitaji huduma bora ya kielimu!!
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni chuo mkuu,suala la ubora ni suala jingine kabisa!!
     
  17. M

    Mama Mchungaji Member

    #17
    Dec 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara nyingi sentensi kama hizi wanatoa wale wanaosoma kwenye vyuo vya tz vya gvt. in labour market product za KIU ni the best. wanafundishwa kivitendo zaidi. na wanapata uwezo mzuri sana wakujieleza. ufundishaji wa KIU na vyuo vingine TZ ni tofauti kabisa... dats the fact.

    kuhusu kuanza tu na kutoa fani zote hizo..hope u don know KIU sio chuo kama IFM kinachopatikana TZ tu ..kile ni international main is in Kampala so hii iliyopo hapa ni branch tu.. kama kuassess service za KIU utaanza kuangalia main branch inatoa quality gani za service zake..pia mind you capital mattaz alot.. mapaka kikasajiliwa na TCU ujue qualifications za enrollment za student ni moja na vyuo vingine ka UD, mzumbe etc.
     
  18. Wiyelele

    Wiyelele JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka ni kile chuo ambacho kinasambaza PhD 40?
     
  19. M

    Mama Mchungaji Member

    #19
    Dec 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ambao when it comes to the interview they beat u wic high scores!!! i wish kungekua na mjadala wa kisomi wa vyuo vyote tz... ukweli ijulikane nani ni nani...
     
Loading...