Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitwete/lipumba kumekucha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gama, Aug 26, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wale jamaa wanaowanadi wagombea uraisi kwa tkt ya ccm na cuf pale buguruni relin(nmc) wameanza kazi yao rasm.swali langu ni: nani anawaweka hapo.uchaguzi uliopita niliwaona wakiwa na marundo ya juice,maji na biskuti,nani anawapa?
     
  2. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ripoti TAKUKURU hiyo ni rushwa ya dhahiri
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni CCM ndiyo inawapatia kwani hufahamu?
     
  4. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe hujakatazwa kufanya hivyo,kama unaona hiyo staili inakufaa nawe nenda kashinde juani pale na kila kitu utatimiziwa.Wabongo bwana!watu wamepata ajira mijitu mingine inaona gere,mbona we hawakujadili katika kazi yako?Acheni roho mbaya!
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wenye kutawala nchi.
     
  6. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pengo usimfokee hiyo ni rushwa, hata wewe unakili nafsini mwako, japo wewe na mimi tunajua pia kabisa kuwa, when it comes inaweza ikageuka ikawa siyo rushwa,....safi sana!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Neno sahihi ni "unakiri". Jifunze kutofautisha kati ya "L" na "R"
     
  8. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiswahili sanifu kinawapa taabu wengi hapa JF.
     
Loading...