Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha taxi bubu cha NMB Mkwawa ni kero

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calist, Nov 30, 2011.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wahusika hamwoni kuwa hawa jamaa wanaoegesha taxi zao kwenye njia ya kuelekea RUCO watasababisha ajari ? Inakuwa ni shida sana kwa magari yanayoingia na kutoka chuoni hawa jamaa wanabana njia pande zote mbili lakini hakuna hatua zinazochukuliwa hadi itakapotokea ajari, jamani wahusika amkeni ondoa hawa watu.
     
  2. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mie nadhani management ya nmb mkwawa pia wanahusika maana nao hawatoi tamko lolote, ifike mahali wahusika wafanye kazi zao kwa kufuata sheria na sio mazoea
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ujenzi unaondelea umepafanya mahali hapo pakose utawala unaoeleweka. Awali polisi wa benki walikua wanazuia hiyo tabia ya kupaki hovyo kwenye kona au pale container...anyway lets hope the bank will take the lead and eleviate the surely coming accident
     
  4. C

    Calist Senior Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli zamani walikuwa wakali sana lakini sasa hivi nchi hii kila idara wamelala tu, hadi tukio litokee ndio kila mmoja anakurupuka.
     
Loading...