Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha Startimes Bamaga nusura kiungue moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giddy Mangi, Oct 6, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Transfoma ya Tanesco inayosupply umeme Tbc Bamaga hapa jijini Dar es Salaam yawaka moto na kusababisha tafrani kubwa.Source mwenyewe eneo la tukio pictures nitatuma pia video.
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tumsubiri Badra Masoud atueleze chanzo cha tatizo
     
  3. T

    Taj Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa mafundi wa tanesco ni bogus kabisa wht are they doing !
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    jamani mambo mengine yande facebook wakuu!
     
  5. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana TBC kidogo igeuka SODOMA mi nathani tanesco wanatumia transfoma zilizoexpire marekani za msaada,kuna maeneo watu wanishi kwa sala na mambi transfoma zinatoa cheche kila siku, mafundi wakija wanasema mbona ziko fit? woga wenu tu, zikilipuka mtujulishe!
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    unafikiri wote wapo facebook?habari inaripotiwa popote mkuu
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tanesco wanatakiwa kutoa taarifa makini juu ya hizi transfoma zao.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah! au hata hoja mchanganyiko!
     
  9. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanesco wanafanya mchezo wa kuigiza ili tuu Dowans walipwe.
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa jana hiyo. Au na leo imeungua tena hiyo transforma.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    actually nadhani ilikua juzi usiku! na moto ulizimwa na wafanyakazi wa tbc1 kwa fire extinguishers zao. fundi wa tanesco alianguka na kuungua na alioneshwa akiwa icu.. unless kuna tukio lingine
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe umeme upo knye transifoma ila majumbani haupo! duh bora lilipuke hicho kitbc kiteketee moja kwa moja hakina faida kwa watanzania.
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Imewaka tena leo kwa mara ya pili
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ivi kwa nini isiungue tu hii tbc?kila siku inanusulika mpaka kero..sioni faida yake kabisa
     
  15. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usishabikie maafa ndugu huko kuna roho za watu!
     
  16. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kwanini hakijaungua!
     
  18. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa kariakoo uhuru na sikukuu kuna transfoma inalipuka kila mara na tunashudia miale ya moto mikubwa saana ihatarisha maisha ya wakazi na wafanyabiashara hapo na kuna watu waliwahi kujeruhiwa ukiachilia mbali kuna mti nje ya duka la mhindi ulishika moto na bado tanesco hawafanyi jitihada zozote za kufanyia marekebisho au kubadilisha siku ikileta maafa naomba JF mkumbuke hii thread.
     
  19. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Badra jana nilimuona kwenye TV akisema walikuwa wakibadilisha fuse moja ila likalipuka wakati walipokuwa wanafanya marekebisho hayo. Fundi aliyekuwa anafanya kazi hiyo alipata majeraha makubwa ya moto. Sijui kwanini hawakuliziama wakati wa matengenzo au ndio guidelines zao za maintenance zinavyosema? Kuna kaharufu ka uzembe ukiangalia jinsi tanesco wanavyo endesha mambo yao.
     
Loading...